Cảnh báo cho mọi thành viên trên diễn đàn

• Thread starter tuan phuong
  • Ngày gửi
T

tuan phuong

Guest
Thiếu thông tin ........ vui lòng bổ sung thông tin
Sẽ xóa sau 48h

Last edited by a moderator:
Chào bạn!

Rất vui khi diễn đàn có thêm một thành viên mới!

Xin lưu ý với bạn là khi bạn muốn phản ánh về một vấn đề nào đó thì bạn nên đưa ra bằng chứng cụ thể để chứng minh, tránh nói suông làm ảnh hưởng đến uy tín của một cá nhân hay một đơn vị mà bạn muốn đề cập đến.

Thân mến!

Bạn nói người này tên Tĩnh làm mình thấy quen quen.Mình cũng biết có một người ở Nam Định và cũng tên là Tĩnh.Người mình nói này ở Hải Hậu.Bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin đi thì mọi người mới biết mà tránh chứ!

xin chào mọi người.Mình rất vui khi được làm thành viên của diễn đàn.Đây là nơi hữu ích để mọi người có thể giao lưu cùng nhau trao đổi các kiển thức về nông nghiệp.Nhưng qua thực tế tìm hiểu mình biết được có rất nhiều nơi, cơ sở kinh doanh đăng tin rao vặt sai thực tế gây ảnh hưởng tới việc kinh doanh của nhiều bà con.Ví dụ như gần đây qua phản ánh của nhiều người quen mình được biết là trại kinh doanh thỏ giống Anh Tĩnh của anh Trịnh Đắc Tĩnh ở Nam Định đã không thực hiện đúng hợp đồng mua bán như đã thỏa thuận làm ảnh hưởng tới việc chăn nuôi của nhiều bà con.Vì vậy mong mọi người tìm hiểu kỹ để tránh ảnh hưởng tới kế hoạch chăn nuôi của mình.Xin cám ơn và rất mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp của mọi người để diễn đàn của chúng ta ngày một phát triển.
càm ơn bạn về bài viết rất hữu ích đọc được bài này mọi người chúng ta xẽ phải đề phòng tránh xa hơn về những người lừa đảo không đáng tin cậy
nhưng ngoinhannho nói rất đúng vì diễn đàn là lơi cộng đồng có rất nhiều ngành nghề chăn nuôi hay buôn bán lên bạn nói phải có bằng trứng rõ ràng để tránh hiều lầm làm mất uy tín của nhau
Xin lưu ý với bạn là khi bạn muốn phản ánh về một vấn đề nào đó thì bạn nên đưa ra bằng chứng cụ thể để chứng minh, tránh nói suông làm ảnh hưởng đến uy tín của một cá nhân hay một đơn vị mà bạn muốn đề cập đến.

Back