cập nhật giá gà ta

• Thread starter Quoc Xuyen
  • Ngày gửi
Không biết khu vực các bác giá gà ta bao nhiêu vậy??
E ở bến tre giá hiện nay có 65k/kg.gà nhà e gần xuất chuồg rồi e rầu wá.

9xkhoinghiep trả lời giúp, đang cần. Cảm ơn trước

Chỗ mình Thành Phố Biên Hòa mà giá gà chưa thịt ( còn sống ) chỉ 100K / 1 kg à . hic hic , do nhiều người nuôi quá cung vượt cầu rồi nên giá xuống trầm trọng , hy vọng tết có giá khả quan hơn

chỗ mình gần chợ hà vĩ giá 95k/kg gà bắt đầu đẻ, hôm nay mới bắt thêm 50 em nữa là 300 em cho đẻ bán chưng, qua tết ấp nở bán gà con

chỗ mình gần chợ hà vĩ giá 95k/kg gà bắt đầu đẻ, hôm nay mới bắt thêm 50 em nữa là 300 em cho đẻ bán chưng, qua tết ấp nở bán gà con
chợ hà vĩ thì siêu rẻ rồi hic hic

gà rẻ quá đọc mà thèm, mình mua gà 180k/kg gà thả vườn, đắt muốn chết 222

Hic gà nhà em giống thì nhỏ, nuôi kiểu truyền thống không vacxin không kháng sinh nên nuôi từ nhỏ tới lớn chết phân nữa. Cuộc đời nó ko biết cám là gì nên khoảng nửa năm mới bán được, mà toàn xô 90, hôm bữa lái chê nhỏ quá mua xô có 80. Ghét thà ăn với biếu cho khỏe

Cần Thơ lúc này bán lẻ ngoài đường 55k / kg, giá cả như thế này thì chết rồi

lứa gà tết và cận tết này ................ bà con nuôi gà bị mốm nặng rồi . Giá thê thảm quá .

giá chợ 140k/ kg gà ta thả vườn 5 tháng
Ở đAu mà giá cao ngất ngưởng vậy.
gà chạy bộ mà bạn ăn rau mới cám ngô cám gạo với thóc tam miu thôi
Mình đang có khoảng 30 - 35 con gà ta ăn nguyên ngô sắn độn cây chuối. Bạn mua ko mình bán. Chỗ bạn cao thật đấy. Mình bán 100k/ kg thôi. Bạn về ăn và bán lại cho dân trên đó mỗi kg bạn cũng đc 4 - 5 chục rồi. Đôi bên cùng có lợi
Bạn mua ko mình bán. Mình có 30 con. Ăn nguyên ngô sắn độn cây chuối. Mình bán rẻ hơn bạn mua nhiều

Back