cập nhật giá gà thả vườn (gà chạy bộ)

01/10/2016. Vừa cỗ cưới con ông bác nghe nói bác bắt gà chạy bộ yên thế có giá 48 . ôi nghe giá 48 mà mất cả cảm hứng chăn nuôi. E có vài trăm gà đc 1tháng rui. Mong mấy tháng nữa giá gà lên. Hixhix

Last edited:
bác nào giúp e. sao e đăng bài. nó cứ báo lỗi nhỉ

bác ở chỗ nào Hoài Đức, em muốn mua mấy con nuôi tới tết thịt bác có bán ko? em ở Phúc Thọ
Mua ko mình bán. Mình ở phú thọ. Có 40 con gà mò. Ăn nguyên cây chuối, sắn, ngô. Bảo đảm gà cực ngon, có cả lai chọi. Nếu bạn mua mổ thì ko thể chê vào đâu được. Cam kết Nếu ko ngon xin hoàn tiền mà ko cần lấy lại gà luôn.
Từ mình tới bạn khoảng 45km.

Mua ko mình bán. Mình ở phú thọ. Có 40 con gà mò. Ăn nguyên cây chuối, sắn, ngô. Bảo đảm gà cực ngon, có cả lai chọi. Nếu bạn mua mổ thì ko thể chê vào đâu được. Cam kết Nếu ko ngon xin hoàn tiền mà ko cần lấy lại gà luôn.
Từ mình tới bạn khoảng 45km.
Mình ko biết gà mò là giống ntn?! Mình đang nuôi gà mía Sơn Tây nhưng cũng bán gần hết rồi tính mua ít để thịt và bán tết. Bác có thể cho xem hình ảnh gà của bác và cho một cái giá thì em mới tính tiếp được chứ

Gà ta mình ấy. Loại gà hay ra vườn bới run dế bị mò nó cắn nên ngta thường gọi là gà mò. Để chiều mình chụp

Back