câu hỏi về cách vỗ bẽo cho gà

• Thread starter quang_siu_ga
  • Ngày gửi
nhà em đang nuôi 100 con gà j được 1,5kg rồi thương lái vào mua bảo gà còn hơi bé. nay em hỏi cho cách vỗ bẽo cấp tốc cho gà, cho gà ăn gì để cho gà tăng cân nhanh nhất? anh chị nào có kinh nghiệm chỉ em với ạ!

Mẹ thằng lái, gà 1,5kg còn kêu bé
mấy thằng thương lái nó săn gà từ 2kg trở lên để thịt tết giá 150/kg fê quá. nhưng gà em hơi bé nó hạ xuống 130/kg thêa mới đau
tăng cân nhanh và bán nhanh thì cám heo, đạm cao.[/QUOTEthưc cám heo chộn vào thức ăn ạ. hay cho ăn riêng cám đậm đặc của heo? em chưa hiểu cho lắm!

Giá 130k bán dc ròi, tg chi con mag ngày không cách nào tang 5lạng đc,chỉ nc cho nó an cát thi may ra ^_^

cùng cảnh rồi bạn ơi

Giá 130k bán dc ròi, tg chi con mag ngày không cách nào tang 5lạng đc,chỉ nc cho nó an cát thi may ra ^_^
hì thì phải bán thôi 5ngay nữa tết rồi làm thế nào vỗ béo được. em chỉ hỏi lấy kinh nghiêm để đợt sau làm thôi ạ * _*

hì thì phải bán thôi 5ngay nữa tết rồi làm thế nào vỗ béo được. em chỉ hỏi lấy kinh nghiêm để đợt sau làm thôi ạ * _*
Ban cho än cam trôn voi nuoc kem theo thuoc bo nua ga rat map va nang ki .chuc ban thanh cong vu sao

nhà em đang nuôi 100 con gà j được 1,5kg rồi thương lái vào mua bảo gà còn hơi bé. nay em hỏi cho cách vỗ bẽo cấp tốc cho gà, cho gà ăn gì để cho gà tăng cân nhanh nhất? anh chị nào có kinh nghiệm chỉ em với ạ!
Bạn nói "
nhà em đang nuôi 100 con gà j được 1,5kg rồi" là con gà gì vậy bạn

Bạn nói "
nhà em đang nuôi 100 con gà j được 1,5kg rồi" là con gà gì vậy bạn
à gà nhà mình là gà ri đó bạn*_*
Hiện bên em đang cung cấp nguyên liệu đầu vào ngô + khô đậu tương nhập khẩu từ Nam Mỹ cho các nhà máy TACN như CP, Agrifeed, Cargill, Pro Con Cò, Lái Thiêu,...cho các trang trại chăn nuôi ở miền Nam và miền Bắc ( thức ăn tự trộn ) với giá và chất lượng tốt nhất, hàng được giao từ các cảng Cái Lân và Hải Phòng.
Công ty CP Hóa Chất Công Nghiệp Tân Long
Tầng 14 tòa DiaMond Flower - Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội
Mail: dungvan2205@gmail.com Fone: 0979797974 Dũng
số lượng hơi ít có giao hàng ko anh?

Back