cây giống mít ruột đỏ 49000 đ/cây

• Thread starter thegioicaycanh.tk
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
T

thegioicaycanh.tk

Guest
Bán xong !

Last edited by a moderator:
Giá trên trời sao mua nỗi.Ở Bến Tre bán có 10 ngàn đồng một cây mà.Nhà mình có hơn 50 cây mà bán có 8000đ/kg,bạn bán ở đâu mà giá cao dữ vậy,chỉ mình bán với.Mình có cây ghép bảo đảm giống bán bạn 10.000 đ/cây thôi.

có lẽ giống của bạn là loại khác loại hạt to nên giá 8000 , của mình loại hạt nhỏ giá 20 000

bán giống cây mít ruột đỏ ( không biết có phải changai ) trồng 1 năm có trái , năng suất rất cao , giá bán hiện tại 20 000 đ/kgtrái

giá 49 000 đ/cây
06503 552402
bến cát - bình dương
thegioicaycanh.tk
Bạn ko biết có phải giống changai, giá bán 20k/kg. Bạn bán giống sao ko giới thiệu đầu ra cho Bà con?
Bạn muốn độc quyền hay chỉ đưa ra giá giả tạo? dù như thế nào tôi nghĩ Bạn bán giống thì nên tư vấn đầu ra cho rõ ràng, càng rõ ràng càng tốt!
Thân!

giá này chắc là qua mấy lần cò mới cao như vậy hahhaaha

vậy giờ sao đây các bác! đang định mua vài cây trồng ăn thử!

tôi mua mit giống nè

bán giống cây mít ruột đỏ ( không biết có phải changai ) trồng 1 năm có trái , năng suất rất cao , giá bán hiện tại 20 000 đ/kgtrái

giá 49 000 đ/cây
06503 552402
bến cát - bình dương
thegioicaycanh.tk
Bạn bán cây giống mà không biết phải hay không phải thì bà con làm sao dám mua về trồng.
Xem ở đây mới mê nè:
http://agriviet.com/home/showthread.php?t=21712

em mua 1 cây mít ruột đỏ ở trại giống Đồng Tiến hình như có 20.000 à, xuống Cái Mơn mua chỉ có 15.000đ thôi sao bác bán đến 49.000 thế. Nông dân đã nghèo mà mua kiểu này chắc mạt luôn quá, giảm tí đi bác.

mua số lượng nhiều đặt hàng trước giá 29000 đ/cây
loại của mình là loại ruột đỏ hạt nhỏ ( có loại ruột đỏ hạt lớn - còn có phải changai hay ko thì mình ko biết ) , giá bán trái hiện tại là trên 20 000 đ/kg ( có lẽ là cao nhất hiện nay )
những nơi khác giá thấp hơn thì không biết cùng loại hay khác loại

Last edited by a moderator:
giá hiện nay là 29 000 đ/cây số lượng lớn
vì mình nhân giống đại trà thành công rồi

hình như là cứ cây gì mà đã ra giống bán ra thị trường thì giá trị của cây đó (hoặc con đó) chuẩn bị giảm. khó quá ha, chưa ai chồng thì mệt về giống về chăm sóc, mà khi ai cũng biết trồng rồi thì lại tèo

Mit ruot do khong co hat luon gia co 5000d/1cay. Tai Cho Lach Ben Tre do, bao nhieu cung co.

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Bài viết có nội dung tương tự

Back