Thảo luận chan nuoi that bai

• Thread starter lamduong
  • Ngày gửi
chan toan tap cac ban oi. toi co dan ga lai dong tao hom nay dc tron 2thang tuoi, may hom truoc ga cua toi bat dau bi benh , ga tum lai voi nhau an it , xu long, gga dung nham mat run run, di ia phan long mau trang sau chuyen sang mau xanh , bac sy thu y bao la bi new toi da mua thuoc ve nho ma a van chet tong dan 550 con ia chi con 200. gio van con giai rac chet. phien nay lo von to. o toi dao nay benh new bi nhieu . chan nuoi thay the ma chan

Có lẻ vùng đó bệnh bùng fát mạnh quá.bạn có fòng bệnh đầy đủ k.cố lên bạn ơi ai thành công mà chẳng có đôi lần thất bại.cố lên

Đáng lẽ bạn phải tiêm kháng thể chứ.Đang bị bệnh mà đưa vxin vô coi như tiễn nó đi 1 khúc đó.Đông tảo lai mau lớn nhưng lại dễ bị bệnh lắm.Không sao.coi như đó là bài học kinh nghiệm hơi đắt.Lúc trước mình mới nuôi đợt đầu cũng bị bệnh hao hết 40%.Cố lên nhe bạn.Còn nước còn tát.

chia buồn với bác nha!
Đừng nản chí nha bác, làm gì cũng phải tập trung toàn tâm toàn ý vào bác ah
mới khó khăn mà bỏ là thất bại hoàn toàn rồi.
Cố Lên Nha Bác!!

Chăn nuôi gà là quan trọng nhất vấn đề phòng bệnh, vì nếu gặp phải dịch bệnh thì tỉ lệ xoá đàn rất cao? bác có làm vacxin đầy đủ ko? nếu mà đẩ làm vắc xin rồi mà vẩn bị thì có lẻ là quy trình làm vắc xin của bác có vấn đề rồi.....
chan toan tap cac ban oi. toi co dan ga lai dong tao hom nay dc tron 2thang tuoi, may hom truoc ga cua toi bat dau bi benh , ga tum lai voi nhau an it , xu long, gga dung nham mat run run, di ia phan long mau trang sau chuyen sang mau xanh , bac sy thu y bao la bi new toi da mua thuoc ve nho ma a van chet tong dan 550 con ia chi con 200. gio van con giai rac chet. phien nay lo von to. o toi dao nay benh new bi nhieu . chan nuoi thay the ma chan

Chăn nuôi gà là quan trọng nhất vấn đề phòng bệnh, vì nếu gặp phải dịch bệnh thì tỉ lệ xoá đàn rất cao? bác có làm vacxin đầy đủ ko? nếu mà đẩ làm vắc xin rồi mà vẩn bị thì có lẻ là quy trình làm vắc xin của bác có vấn đề rồi.....

mấy ngày rồi mà chưa thấy chủ trại hồi âm, chắc đang tự kỷ trong vài ngày. Số gà còn lại chả biết như thế nào

Chắc over rồi.Mong là đừng có vậy.THẤT BẠI LÀ BÀ NGOẠI THÀNH CÔNG MÀ.

theo minh thi chich khang the lien tuc 2ngay ...2cc moi con thuoc con thua pha nuoc cho uong bo sung dien giai thuong xuyen sau 2ngay sang uong dOXY SAU 2h het thuoc lai dien giai hy vong vot vat duoc

Gà mình rụt cổ sau cánh mà phân bình thường. uống thuốc enro 2 lần ko thây đỡ thì tiêm Kháng thể gà được ko nhỉ

Bài viết có nội dung tương tự
  • Chan nuoi
    • Thread starter Cong la 96
    • Ngày gửi
  • giup em voi cac bac.
    • Thread starter duy khang
    • Ngày gửi
  • các bác chỉ giúp làn dau em chan nuoi
    • Thread starter phuongmy2k2
    • Ngày gửi
  • benh cua ga ta thavuon
    • Thread starter anhngochatinh