Chẳng có cái ngu nào giống cái ngu nào, nhưng có những cái ngu mang tính chu kỳ.

• Thread starter motnua
  • Ngày gửi
M

motnua

Guest
'' Chẳng có cái ngu nào giống cái ngu nào, nhưng có những cái ngu mang tính chu kỳ ''
Câu danh ngôn này đúng sai thế nào ?
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Buon-Le-Quyen/ZWZ96WO6.html

Motnua đã bị ban nick đến 6 lần , mỗi lần bị ban là 7 ngày thì đó có thể gọi là chu kỳ ngu chưa thế mọi người ?

Đêm tối ai cũng mơ , nhưng mơ giấc mơ đẹp nhé mọi người .
Thân chào .

Last edited by a moderator:
'' Chẳng có cái ngu nào giống cái ngu nào, nhưng có những cái ngu mang tính chu kỳ ''
Câu danh ngôn này đúng sai thế nào ?
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Buon-Le-Quyen/ZWZ96WO6.html

Motnua đã bị ban nick đến 6 lần , mỗi lần bị ban là 7 ngày thì đó có thể gọi là chu kỳ ngu chưa thế mọi người ?

Đêm tối ai cũng mơ , nhưng mơ giấc mơ đẹp nhé mọi người .
Thân chào .
Bạn nên suy nghĩ lại. Agriviet là trang nông nghiệp mà bạn

Bạn nên suy nghĩ lại. Agriviet là trang nông nghiệp mà bạn
Thế nào là nông nghiệp ?
Bạn giải thích thử xem , nông nghiệp là trồng với nuôi sao - phải nói chuyện về nông dân mới đúng sao ?

Thôi thích câu ngạn ngữ của Đài Loan mà đã được đưa vào làm kinh...nhật tụng cho học trò.... câu đầu tiên trong kinh nhật tụng ấy là :

Không sai lầm thì giàu

Người “chí sỹ” ...không sai lầm khi chọn lí tưởng và phương pháp đấu tranh...nhất định họ sẽ thành công

Người công nhân không sai lầm trong thao tác lao động...nhất định họ sẽ làm xong việc mà không bị tai nạn hay rủi ro

Người nông dân... không sai lầm trong nhận định thị trường để chọn cây trồng vật nuôi. Và không sai lầm trong phương pháp nuôi trồng canh tác
Nhất định họ bội thu sản phẩm chất lượng để có lời to
Vân vân...

Không sai lầm thì giàu...
Vậy có sai lầm là gì ? ngu phải không

Ngu trong nhận định thị trường...ngu trong phương pháp nuôi trồng...ngu trong thao tác lao động..v..v
Đều làm cho người ta khổ...ngèo...lỗ vốn...tai nạn..v..v

Thì đúng là : có cái ngu nào giống cái ngu nào đâu..
chủ đề...đâu có gì sai

Trong sách kinh thánh có 1 câu: Con ngừoi ta sinh ra là để trả nợ,vậy là bác chưa hết nợ với trang này rồi,haha. Nói vui vậy mong bác đừng giận. Chúc mợi người 1 ngày cuối tuần vui vẻ.

Trong sách kinh thánh có 1 câu: Con ngừoi ta sinh ra là để trả nợ,vậy là bác chưa hết nợ với trang này rồi,haha. Nói vui vậy mong bác đừng giận. Chúc mợi người 1 ngày cuối tuần vui vẻ.
Bạn cứ đùa !
Câu đó là 1 phần trong cuốn kinh , nếu đem ra thì phải đem cả cuốn kinh luôn chứ đem 1 câu thì không đúng đâu bạn ơi . Tôi sinh ra để cho người khác vay nợ thì sao ?

Mới có 6 lần ,,
phải 1 lần nữa mới đủ motnua
7x7 49 mà hihi

không hiểu bạn gây thù chuốc oán trên đây thế nào mà nhiều người ghét bạn, có người lập hẳn 1 chủ đề để oán bạn. Nhưng tôi thích bạn, thích cái lối đi ngược lại với mọi người, khi mà đa số chỉ muốn theo cái khuôn , cái phong trào thì bạn là đứa trẻ bất trị, đi ngược dòng, phải có tranh luận, phải có phản biện thì người ta mới có bài học cho bản thân mình. bạn hãy mãi là một nữa nhé. À mà chỉ có một nữa thì nó phải méo chứ không tròn. ( Nhưng đôi khi bạn chửi ác quá cứ như MR ĐÀM vậy)

Bác hiểu thánh kinh chỉ có 1 phần
Và Bác nhận định chuyện này đúng chỉ có... 1 nửa..vì tôi không hề nợ diễn đàn..

Tôi có nợ cái gì của diễn đàn mà tôi phải trả ?

Nhưng Tôi đã từng nợ bác nguyen hungdung...và tôi đã trả xong cho bác í rồi
Tôi đã từng nợ...motnua..tôi trở lại để trả cho bác cái thiện cảm mà bác đã dành cho tôi...
và chỉ dành riêng cho motnua thôi

7x7 49 lần thứ 7 đến rồi .
Qua ải này là thành chính quả rồi đó hihii
Chúc gãyđôi mai mắn .!

Back