chào mào trắng,chim lạ cần bán

• Thread starter baocuong1980
  • Ngày gửi
B

baocuong1980

Guest
chim bán xong.cám ơn các bác up phụ.

Last edited by a moderator:
Chim chưa thuần hả bạn. màu lông thì lạ đẹp, còn dáng vẩn còn hoang dã sơ xác quá . Có bị lạnh không bạn mà thấy lông không xếp nếp thế, hay đang vào lúc thay lông
Nhưng thế nào đi nửa, chim cũng thuộc loại đẹp và hiếm

hjxc hjxc chào mào trắng , con này thì tháy nhiều rồi , con này còn là chim non chưa thay lông đâu , muk theo tôi tháy nhox chim này chưa phải gốc là chim PHÚ QUẤT hĩc hĩc

hình như chim đang thay lông, nuôi thời gian nữa cho thuần và đày đủ lông rồi bán sẽ được giá lắm. chào mào trắng mà mắt đỏ thì cang độc đó bạn. ở chổ em có 1 con như thế gặp tay chơi hàng độc đổi được 1con sirius đấy.

nhìn lại cho kỹ đi ? cái mào và lông cánh như vậy muk gọi thay lông ? muk ỡ chỗ pác 1 con sirius giá bao nhiêu ? ỡ huế 1 chũ nhox mào trắng mắt đõ chân vành giá 27 triệu gần gấp 2 con sirius giá ỡ huế , cái vụ ni đi buôn dc ak này :D

các ban. hãy cận thận với tên này nó là tg` lừa đạo đấy , chim này 100% nhuộm màu ,dão nỳ lý thông nhiều lém các bạn hãy cận thận trước khi mua ,vài lời nhắn như vậy mong các bạn yêu chim hãy cảnh giác!!!!!!!!!!!!!!

Back