chát box Hội Nuôi Gà Việt Nam

[FONT=Lucida\9Grande] em chào mọi người , trong thời gian qua em thấy chăn nuôi gà có nhiều biến động và có rất nhiều thay đổi đến nỗi chóng mặt , từ tháng 1- tháng 6 ,giá gà rất giảm mạnh , gà thịt từ 38000/1kg -45000/1kg ( gà ta lai), gà bóc trứng 1700/1con - 2500/1con (gà ta lai )trứng gà thì em không rõ lắm hình như cũng khoảng 1200đ-1500 gà ai cập cái này thì em không rõ lắm ai biết thì có thể bổ sung thêm, nhưng cũng tóm lại chăn nuôi gà đầu năm nay hầu nhưcũng không có lãi mấy , nhưng từ thàng 6-7 trở đi thì tình hình giá cả nại khác hoàn toàn giá so với thời điểm trước và thời điểm này thì giá gà tăng gấp đôi ,
lên nếu chăn nuôi gà chúng ta không định hướng được thời điểm thì chăn nuôi sẽ không thể phát trển đươc ngoài việc giá cả thì còn rất nhiều vấn đề khác nữa cũng ảnh hưởng rất lớn đến chăn nuôi gà chính vì vậy em nghĩ chúng ta lên cần phải có thời gian để ngồi lại với nhau để cùng chao đổi , nhưng offline thì không thể thường xuyên và cũng không có nhiều thời gian được , trong thời đểm này agriviet có chức năng chát box thì tại sao cúng ta không tận đụng chức năng này để chao đổi cho việc chăn nuôi gà nhỉ, lên em đã tạo một chát
[/FONT]
[FONT=Lucida\9Grande] box[/FONT][FONT=Lucida\9Grande] dành riêng cho hội nuôi gà để cùng nhau giao lưu , chao đổi và thảo luận về những vấn đề chăn nuôi gà , ]
em nghĩ chúng ta sẽ chia ra mỗi ngày một chủ đề để cùng thảo luận, để chúng ta có thể định hướng và cùng nhau tìm ra hướng đi thận lợi hơn cho việc chăn nuôi gà
chúng ta lên tìm ra mỗi hôm một chủ đề thích hợp và cần thết cho mọi người nuôi gà, cái này
[/FONT]
[FONT=Lucida\9Grande]thì tất cả các thành viên của hội đều có quền up thông tin chủ để lên đây rồi chúng ta thấy cái nào cần thiết thì sẽ đưa lên làm chủ đề chát hàng ngày[/FONT][FONT=Lucida\9Grande] thời gian bắt đầu vào chát là 12 h trưa - 3h và 8h tôi 10 và khi chát xong chúng ta lên copy nhưng thông khi chat rồi up lên đây để cho những người không được tham gia cũng được tham khảo

chủ đề có thể xoay quanh những việc như chăn nuôi thú y phòng và điều tri bệnh, rồi kĩ thuật chăn nuôi v.v.v. và định hướng chăn nuôi cho tương lai, tìm ra hướng đi mới cho chăn nuôi gà , v.v.v

chủ đề hôm nay sẽ xoay quanh về vấn đề định hướng chăn nuôi gà cho năm tới

[/FONT]

--------

không biết cách này có đươc không mong mọi người cho ý kiến nha

--------

sáng nay em đã tạo ra một phòng chát nhưng tại sao tự nhiên bây giờ không thấy , hi xin nỗi mọi ngưỡi nha:7^::7^: mọi người thông cảm nha , em sẽ tìm hiểu thêm về cái chức năng này mà tự nhiên lại mất phòng chát mà em đã tạo , có gì em sẽ thông báo sau nha

--------

hình như anh khucthuydu đã vào cuộc lên phòng chát hội nuôi gà việt nam đến giờ vẫn chưa bị mất
mọi người có thể vào chao đổi rồi

Last edited:

Back