chim bồ câu đẻ ít

• Thread starter tapsu
  • Ngày gửi
can các bác nuoi bồ câu chi gup tao sao em nuôi chim bô câu có đôi đẻ một lần đầu song ko thấy đẻ tiếp . và có những đôi vỏ trứng rất mỏng mong cac bac chi giáo

tôi nghĩ bạn cho ăn thiếu chất rồi vd như khoáng vỏ sò vỏ ốc
minh cung khong biet lua chan qua
ma lua nay chim cua tớ nở đc khoang 7 đến 10 ngày thi tự nhiên chim non chết đợt này mình bị chết chim non nhiều quá mất 10 đôi tiếc quá

bạn quan sát thử xem nó chết vì nguyên nhân j bố mẹ không cho ăn hay bị bệnh mà chết

can các bác nuoi bồ câu chi gup tao sao em nuôi chim bô câu có đôi đẻ một lần đầu song ko thấy đẻ tiếp . và có những đôi vỏ trứng rất mỏng mong cac bac chi giáo
b cho chim uống thêm bổ trứng,bổ gan thận,khoáng ade,b-complex khoảng 2 đến 3 tháng liên tục nhé!

em cam on de em thu xem
co ae lao biet cach chữa bệnh đậu không chi gúp em với
ông anh ơ chỗ lào kim động vậy

em cam on de em thu xem
co ae lao biet cach chữa bệnh đậu không chi gúp em với
ông anh ơ chỗ lào kim động vậy
bệnh đậu thì dùng tylosin 50 dạng nước nhỏ vào chỗ bị đậu+nhỏ vào miệng 2 giọt nữa là ok,dùng từ 3 đến 5 ngày

Sr các bác. E mem mới k lập topic đc
cho E hỏi có bác nào ở Thái Nguyên nuôi BC Pháp k ? Cho E giao lưu vs. E muốn mua lồng vs chim non

Có bác nào ở thái bình bán bồ câu pháp mimas giống không a

Sr các bác. E mem mới k lập topic đc
cho E hỏi có bác nào ở Thái Nguyên nuôi BC Pháp k ? Cho E giao lưu vs. E muốn mua lồng vs chim non
mình ở hưng yên đang bán lồng nuôi chim bồ câu,b cần thì mình có thể gửi xe khách cho b
còn đây là trang web viết rất đầy đủ về chim bồ câu mà b có thể tham khảo https://sites.google.com/site/bocauphapgiong/

Bài viết có nội dung tương tự

Back