Chim le le mới nở

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
Hiện nay đang nở 1 ổ 7 con le le con rất xinh xắn đây;

Chim le le mẹ trốn và bụi chuối nắp kín quá, đẻ không hay đến khi ấp nớ mới dẩn con ra. Bầy này được mẹ ấp nớ còn các con khác do mình ấp máy ấp gà .

Hiện nay đang nở 1 ổ 7 con le le con rất xinh xắn đây;

Chim le le mẹ trốn và bụi chuối nắp kín quá, đẻ không hay đến khi ấp nớ mới dẩn con ra. Bầy này được mẹ ấp nớ còn các con khác do mình ấp máy ấp gà .

bác Vũ Ơi. Bác bán le le con ah

Chim le le này có phải là loại chim mấy quán nhậu hay phải không các bác. Nếu mà nuôi được thì dân nhậu khỏi phải săn bắt động vật hoan dã nữa

Chim le le này có phải là loại chim mấy quán nhậu hay phải không các bác. Nếu mà nuôi được thì dân nhậu khỏi phải săn bắt động vật hoan dã nữa
Đúng rồi chim le le vào nhà hàng, quán nhậu nhiều lắm đó. Nhưng thực tế có rất ít quán có con le le thật. Vì khách hàng không phải ai cũng biết rành về loài chim này. Vì thế "THƯỢNG ĐẾ CŨNG BỊ LỪA " như thường, có nhiều con tương tự họ thay thế cho chim le le vì chim le le hiếm theo mùa. Chim le le hiện nay nuôi sinh sản rất khó và chưa có ai nuôi được nhiều. Đa phần là họ ảo nuôi chuyển tiếp, họ thổi phồng là nuôi sinh sản.

Không biết giá 10 con le le choai choai là bao nhiêu tiền vậy bạn . bạn có thể viết vài giá tùy vào từng thời điểm không bạn .? vì sao le le 300 gam giá cao vậy mà có người mua vậy bạn . bạn có thể giải thích nhùm không ?300 gam 500 k ăn thịt bò còn hơn hay tôm hùm sao lại ăn con này ... người ta mua cho nó sang phải không nhỉ ?
tương lai của con này có rớt giá như con nhím không vậy bạn ... nhím lúc trước 2 triệu 1 kg bây giờ 200 k . bạn nghĩ gì về điều này .

Không biết giá 10 con le le choai choai là bao nhiêu tiền vậy bạn . bạn có thể viết vài giá tùy vào từng thời điểm không bạn .? vì sao le le 300 gam giá cao vậy mà có người mua vậy bạn . bạn có thể giải thích nhùm không ?300 gam 500 k ăn thịt bò còn hơn hay tôm hùm sao lại ăn con này ... người ta mua cho nó sang phải không nhỉ ?
tương lai của con này có rớt giá như con nhím không vậy bạn ... nhím lúc trước 2 triệu 1 kg bây giờ 200 k . bạn nghĩ gì về điều này .
Con nhím nó không rớt, hiện nay giá hạ là do người bán buôn nâng giá của nó mà thôi. Vì lúc đầu nuôi nhím và đến cuối là hiện nay, giá nhím thịt nằm từ 200k đến 300k 1 kg, nhím hoang dã đó nha. Hiện nay giá nhím nuôi giá 200k-300k/kg thì không rớt mà tăng nữa đó chứ.
Còn con le le giá này là giá thịt của nó hiện tại, chưa được nâng như con nhím. . Vì thế giá của nó không rớt được, nếu đã nuôi sinh sản được. Nhưng con le le phải giữ được phẩm chất thịt nguyên thủy của nó. Ví dụ như gà thả vườn và thịt gà công nghiệp nó khác nhau là thế

THEO BAN NUOI LE LE TREN DAT CAT va voi mot ho nuoc them vao do la day chuoi . roi vay ruoi ... tat nhien la thuc an day du . vay theo ban mo hinh nuoi nay co kha thi hay khong . tuy thoi tiet mua nhieu nang nhieu - dat hue ma ... hi hi

Back