chim trỉ đỏ đầu tiên

• Thread starter cadeau
  • Ngày gửi
Do ảnh hưỡng bảo lụt tại miền trung,mất điện nhiều ngày nên đến bây giờ mới nở được nhưng con đầu tiên,ảnh mới chụp sáng nay,mơi anh em xem cho vui.

Chúc mừng bạn Khánh nhé ! Đây có phải lứa trứng mà do mấy cặp trĩ bạn chụp ảnh lần trước đẻ không ?

Chúc mừng bạn Khánh nhé ! Đây có phải lứa trứng mà do mấy cặp trĩ bạn chụp ảnh lần trước đẻ không ?
....Các ơn bạn nhiều.Đúng như bạn nói vậy.2 em trỉ mái của mình đẻ rất điều mổi ngày 2 trứng và mình cũng rất bất ngờ thỉnh thoảng 2em này lại đẻ 3 trứng /1 ngày.

Last edited by a moderator:
trĩ mới nở nhìn giống như gà, lớn lên tý nữa thì nhìn giống chim cút. chúc mừng anh cadeau nhé. vui thiệt phải không anh? không có gì vui bằng tự mình nuôi đẻ rồi cho ấp, sau đó thấy chúng khẻ mỏ và chào đời phải không anh. chúc anh có bầy trĩ đẹp.

....Các ơn bạn nhiều.Đúng như bạn nói vậy.2 em trỉ mái của mình đẻ rất điều mổi ngày 2 trứng và mình cũng rất bất ngờ thỉnh thoảng 2em này lại đẻ 3 trứng /1 ngày.
Giá một cặp chim Trĩ con hiện nay khoảng bao nhiều tiền vậy bác cadeau? mình thấy thích quá.

giống gà con quá vậy bạn.....chừng nào bán vậy?

Back