Cho em hỏi chim này la loài gì giá bao nhiêu

• Thread starter nguyenvuongquoccong
  • Ngày gửi
N

nguyenvuongquoccong

Guest
Anh Xuan Vu cho em hoi chim này loài gì va gia khoảng bao nhiêu em nó duoc 6tháng

Con này thuộc loài chim săn mồi , họ hàng nhà ưng. Giá cả thì không thể nói được vì theo sở thích của mọi người. Người chơi chim ưng, đại bàng , cắt ... thì họ mua giá rất cao .... Nói chung con nay giá tiền triệu chứ không phải thấp, nhưng phải đúng đối tượng. Những nhà chim hót thì họ tránh xa con này

Da cam on anh Xuan Vu ma no tam 4 5 trieu ko anh :d....hi cam on anh Xuan Vu rat nhieu

Cam on anh Xuan Vu nhieu a..tai em co 1 em nay ma ko co time cham soc em dinh ban di ma ko biet nen de gia bao nhieu...

Ua minh dag ben ban chim canh do hung bv.ban o dau vay.thanks ban

--------

Hjx con nay bj loi kah roj.ja ra di la 3tr luon..mua ve lam canh thoj.a e nao kan alo 01222472423.bduog nha.

Last edited by a moderator:
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp gia 3trieu cho em no ra di...Em no h bi loi canh nen chi lam canh ko lam chim san dc van bay chuyen tay dc nhe cac anh em....

Anh Xuan Vu cho em hoi chim này loài gì va gia khoảng bao nhiêu em nó duoc 6tháng
Agriviet.Com-4P3M432eVs2aaHnT5FtG.jpgc
chim nay la chim gi
Con này thuộc loài chim săn mồi , họ hàng nhà ưng. Giá cả thì không thể nói được vì theo sở thích của mọi người. Người chơi chim ưng, đại bàng , cắt ... thì họ mua giá rất cao .... Nói chung con nay giá tiền triệu chứ không phải thấp, nhưng phải đúng đối tượng. Những nhà chim hót thì họ tránh xa con này

Back