CHO EM HỎI ĐỊA CHỈ CÁC LÒ GIẾT MỔ BÒ ÚC TRÊN CẢ NƯỚC

• Thread starter AUSTRAYLIACATTLE_123
  • Ngày gửi
Chào cả nhà ,

Các bác cho e hỏi trên cả Việt Nam ở đâu có lò giết mổ bò úc lớn vì em muốn tìm vài mối lấy hàng kinh doanh mà không biết ở đâu , e có thể đi lấy hàng trên toàn quốc mong mọi người giúp đỡ ạ !

Cảm ơn mọi người nhiều !

Chào cả nhà ,

Các bác cho e hỏi trên cả Việt Nam ở đâu có lò giết mổ bò úc lớn vì em muốn tìm vài mối lấy hàng kinh doanh mà không biết ở đâu , e có thể đi lấy hàng trên toàn quốc mong mọi người giúp đỡ ạ !

Cảm ơn mọi người nhiều !
Ở Nguyên Khê - Đông Anh có 1 lò lớn nhất miền Bắc đó bạn, bạn cứ sang đó hỏi là biết mà (nó gần xích líp Đông Anh đó), của cty Đông Thành.

Bác để lại sđt đi
Hi, mình không làm ở đó, chỉ quen 1 ng cùng góp vốn vào lò mổ đó thôi. Bạn cứ qua đó hỏi xem ntn, họ nhập khoảng 1-2 ngàn con bò/tháng. Đủ cho bạn kinh doanh đó.

Thanks mọi người nhé , có ai còn địa chỉ nào khác không mình muốn có thêm vài địa chỉ ở các tỉnh thành và Hà Nội để có thể lựa chọn hoặc thay đổi nguồn hàng . nếu bạn nào có thông tin xin gọi cho mình số 0968.901.885 .

Cảm ơn các bạn nhiều nhé !

Cảm ơn mọi người đã có ý kiến
Các bạn có thêm thông tin về các lò mổ khác thì cho mình thông tin với , KD nên mình muốn lấy vài nguồn hàng và mối hàng để cân nhắc và điều chỉnh giá cả với lại cũng có nhiều sự lựa chọn hơn , nếu có thì mong mọi người ủng hộ ạ !
Thanks !

Cảm ơn mọi người đã có ý kiến
Các bạn có thêm thông tin về các lò mổ khác thì cho mình thông tin với , KD nên mình muốn lấy vài nguồn hàng và mối hàng để cân nhắc và điều chỉnh giá cả với lại cũng có nhiều sự lựa chọn hơn , nếu có thì mong mọi người ủng hộ ạ !
Thanks !
Mình được biết thì khu vực miền Bắc mới có 02 cơ sở nhập được bò úc về, còn miền Nam thì rất nhiều. Cơ sở ở Đông Anh lớn nhất, còn 1 cơ sở nữa ở Vĩnh Phúc (mình nhớ không nhầm) nhưng khá nhỏ, hầu như có lần họ phải nhờ ở Đông Anh nhập hộ. Còn nhiều bò nữa như bò ở Trung Quốc, Ấn độ... bên xã Hải Bối, huyện Đông Anh là khu vực chính cấp thịt bò, trâu cho HN đó bạn, bạn qua thôn Cổ Điển xã Hải Bối hỏi xem, nhưng ở đây chủ yếu là bò ta, trung quốc...

http://atoanmt.ucoz.com/forum/67-3711-2#19489
Bài này có that rất hay nè. Đọc đi bạn ơi.
Hay lắm. Đọc xong bạn sẽ thấy không nên mở lò mổ hay đi buôn về món hang này. Lợi thì trước mắt nhưng nhân quả sẽ lãnh rất nặng. Ngay bài này Thần Tài về cho số còn nói luật nhân quả đúng như Phật dạy.
Trân trọng và mong mọi người đọc nhé!

Back