Hỏi đáp Cho em hỏi về phun thuốc diệt muỗi cho chuồng gà

• Thread starter Lê Duy Hạo
  • Ngày gửi
Nhà em có chuồng gà khoảng 100m2. Mưa xuống muỗi cắn gà thấy tội quá mua Fendona 10sc của Hợp Trí ko hiệu quả, rồi mua Hantox phun 2 loại như khuyến cáo trên bao bì mà muỗi vẫn vi vu. Mua đèn thấp đuổi muỗi thì cũng ko thấy giảm.
các bác cho em hỏi dùng phương pháp hay hoá chất nào được. Hoặc em đã phun sai ra sao mà vẫn chưa phong trừ đc muỗi.

Bác xài fendona chi mắc tiền và hiẹu qua ko cao. E chuyên cung cấp thuốc diệt côn trùng ơ tphcm. Có gì alo e tư vấn cho . 0937630514 Đức

Nhà em có chuồng gà khoảng 100m2. Mưa xuống muỗi cắn gà thấy tội quá mua Fendona 10sc của Hợp Trí ko hiệu quả, rồi mua Hantox phun 2 loại như khuyến cáo trên bao bì mà muỗi vẫn vi vu. Mua đèn thấp đuổi muỗi thì cũng ko thấy giảm.
các bác cho em hỏi dùng phương pháp hay hoá chất nào được. Hoặc em đã phun sai ra sao mà vẫn chưa phong trừ đc muỗi.
Chuồng gà nhiều muỗi là do có nhiều phân gà, hoặc những mùi ở chuồng nên ko tránh khỏi, bạn nên dọn sạch chuồng thường xuyên. Nếu muốn phun thuốc muỗi có hiệu quả bạn nên pha 2-3 loại thuốc muỗi để phun, do khu vực chuồng gà mùi hôi thối rất nhiều nên ko tránh khỏi. Cần tư vấn hoặc tham khảo thuốc bạn có thể vào website: www.petplusvn.com

Bài viết có nội dung tương tự
  • diệt muỗi cho bò
    • Thread starter T.Cuong
    • Ngày gửi
  • Diệt côn trùng trong chăn nuôi
    • Thread starter ngongviet
    • Ngày gửi
  • Chăn Nuôi Gà Thả Vườn Hiệu Quả
    • Thread starter traigiongthuha_com
    • Ngày gửi

• Back