Cho mượn 20 ha đất (không lấy tiền)

• Thread starter Hoa Cà
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
H

Hoa Cà

Guest
Tôi có 20 ha đất bằng phẳng, rất đẹp mặt đường QL1 tại trung tâm thị xã Hồng Lĩnh, Hà Tĩnh. Khu đất đã có nhà đẹp 80m2x4 phòng, có khe nước tự nhiên chảy qua.
Hiện tôi không có người quản lý và cũng bận việc khác nên cho mượn đất không lấy tiền (không muốn cỏ mọc hoang). Đã có HĐ thỏa thuận bao tiêu sản phẩm cho công ty dược liệu TRAPHACO. Đảm bảo đầy đủ quyền lợi cho người có kinh nghiệm và tâm huyết.
Bác nào thực sự có nhu cầu và nghiêm túc alo tôi 098 605 sáu 696

Địa chỉ
Hồng Lĩnh
Số điện thoại
098 605 6696
Last edited by a moderator:
Bác ơi, e cũng đang cần thuê đất đây. Em ở đậu liêu đây ạ

Bác cho mượn bao nhiêu năm?
Hiện tại thì em đang muốn đầu tư dược liệu.

bac cho em muon 2ha , 20 ha lam sao noi

Đoạn này đường tránh Hà Tĩnh, Trồng dược liệu thì phải trồng ở những nơi mà có những cây dược liệu sẵn đã mọc hoang dã thì mới là tốt nhất. Ở đây chí bán đi và làm trạm dừng chân xe khách, kết hơp xin giấy phép làm xăng dầu là tốt nhất.

Bỏ ko lãng phí quá bác ạ, sao ko đầu tư rồi thuê hoặc hợp tác với người khác để cùng làm, nếu đầu tư đúng và đủ thì thu nhập ko phải là con số nhỏ!

Bỏ ko lãng phí quá bác ạ, sao ko đầu tư rồi thuê hoặc hợp tác với người khác để cùng làm, nếu đầu tư đúng và đủ thì thu nhập ko phải là con số nhỏ!
Bận việc khác bác ạ, cũng muốn làm nhưng không có thời gian.

Vấn đề chính là bác có muốn đầu tư làm hay ko thôi. Làm gì hay làm như thế nào thì cũng cần phải cân nhắc, ko thiếu cách làm đâu bác.

Dân Hà Tĩnh " cá gỗ" chẳng có gì là cho không cả!!!!

Dân Hà Tĩnh " cá gỗ" là sao? Bác định ám chỉ điều gì? Tôi hỏi bác Dân ở đâu? Trên Diễn đàn nông nghiệp này ngoài chia sẻ những vấn đề liên quan tới nông nghiệp cũng có những lĩnh vực khác, xong bác là người đầu tiên tôi thấy phân biệt và coi thường, thậm trí miệt thị vùng miền. Bác nên rời khỏi diễn đàn sớn để tránh ảnh hưởng tới người khác!

Dân Hà Tĩnh " cá gỗ" là sao? Bác định ám chỉ điều gì? Tôi hỏi bác Dân ở đâu? Trên Diễn đàn nông nghiệp này ngoài chia sẻ những vấn đề liên quan tới nông nghiệp cũng có những lĩnh vực khác, xong bác là người đầu tiên tôi thấy phân biệt và coi thường, thậm trí miệt thị vùng miền. Bác nên rời khỏi diễn đàn sớn để tránh ảnh hưởng tới người khác!
Bác là dân "cá gỗ" nên nhột à?!! Hay mún bợ đít a chủ topic?! "sự tích con cá gỗ" ko phải từ quê hương xứ Nghệ tĩnh à? Tôi Chỉ cảnh báo thui... Xã hội này " thạch sanh thì ít mà Lý thông thì nhiều"....
Topic kiểu này thì nên cho vào thùng rác để tránh ảnh hưởng tới người khác! Đất rừng nhà nước cho thuê còn phải tốn tiền... dân lấy đất ở đâu ra mà cho mượn?!!!

Bác là dân "cá gỗ" nên nhột à?!! Hay mún bợ đít a chủ topic?! "sự tích con cá gỗ" ko phải từ quê hương xứ Nghệ tĩnh à? Tôi Chỉ cảnh báo thui... Xã hội này " thạch sanh thì ít mà Lý thông thì nhiều"....
Topic kiểu này thì nên cho vào thùng rác để tránh ảnh hưởng tới người khác! Đất rừng nhà nước cho thuê còn phải tốn tiền... dân lấy đất ở đâu ra mà cho mượn?!!!

Dúng sự tích cá gỗ là ở xứ Nghệ đây là niềm tự hào về đất học về sự hiếu học và sự vươn lên của những con người nghèo tất cả vì sự nghiệp. Còn bạn do hiệu biết nông cạn, kiến thức hạn chế đầu biết về sự tích cá gỗ mà cứ bô bô các miệng. Bạn nên tìm hiểu sự tích cá gỗ rồi hả nói chuyện. Còn chuyện mua đất thuê đất còn có thương lượng hợp đòng thuân thì làm....

»
Dúng sự tích cá gỗ là ở xứ Nghệ đây là niềm tự hào về đất học về sự hiếu học và sự vươn lên của những con người nghèo tất cả vì sự nghiệp. Còn bạn do hiệu biết nông cạn, kiến thức hạn chế đầu biết về sự tích cá gỗ mà cứ bô bô các miệng. Bạn nên tìm hiểu sự tích cá gỗ rồi hả nói chuyện. Còn chuyện mua đất thuê đất còn có thương lượng hợp đòng thuân thì làm....

Tôi thấy sao thì ns vậy!! Hiểu biết con người thì vô hạn. Nếu bạn cho mình là giỏi thì chứng minh tôi nói sai đi.
Sự tích thì có cả trăm cả ngàn bản sao! Giúp đỡ nhau để vươn lên hay đạp đổ, chà đạp người khác mới là vấn đề. Sống trong môi trường khắc nghiệt bao nhiêu con người học cách thích ứng bấy nhiêu thôi!!
Bất kỳ nơi nào cũng có nhiều loại người. Nhưng ở xứ "Cá gỗ" thành phần nào nổi trội thì để mỗi người kết luận!!!!
Chuyện hợp đồng đất đai tôi đã nói ở trên rùi. Đừng lãng phí thời gian của nhau vì những hứa hẹn không rõ ràng. Hay nói trắng ra là " Lừa đảo"!!

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back