Cho xin hỏi địa chỉ chợ chuột Phù Dật

• Thread starter phungocvo
  • Ngày gửi
Chào các bác,
- Các bác cho em hỏi địa chỉ chợ chuột Phù Dật tọa lạc tại ấp Bình Chiến, xã Bình Long, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
Chân thành cám ơn các bác,
Thân.

bạn đến Long xuyên hay châu đốc cũng được hoặc đến ngay Rạch Giá là trung tâm của tỉnh An Giang...sẽ biết ngay địa danh mà bạn cần tìm đến.. chợ chuột.đó là trung tâm bắt và phân phối... chuột cho khắp mọi nơi... đến sẽ được ăn đặc sản chuột...chế biến ngon không đâu bằng

bạn đến Long xuyên hay châu đốc cũng được hoặc đến ngay Rạch Giá là trung tâm của tỉnh An Giang...sẽ biết ngay địa danh mà bạn cần tìm đến.. chợ chuột.đó là trung tâm bắt và phân phối... chuột cho khắp mọi nơi... đến sẽ được ăn đặc sản chuột...chế biến ngon không đâu bằng
Cám ơn bác Bình Minh. Thân.

Bac phungocvo ơi.
Bác đi từ Long xuyên lên châu đốc theo QL91,chỉ có 1 đường, không thể nào lạc.Cách Châu đốc 18km là chợ Cái dầu, bác ghé đó hỏi cầu Phù dật là ai cũng biết.Sau đó nữa thì ...vô mua chuột về nhậu thôi.

Bac phungocvo ơi.
Bác đi từ Long xuyên lên châu đốc theo QL91,chỉ có 1 đường, không thể nào lạc.Cách Châu đốc 18km là chợ Cái dầu, bác ghé đó hỏi cầu Phù dật là ai cũng biết.Sau đó nữa thì ...vô mua chuột về nhậu thôi.
Cám ơn bác macdaicm nhiều. Bây giờ em đã rõ rồi. Đa ta các bác đã chỉ giáo. Em mua một ít thịt chuột để ăn và quan trọng là mua vài chục nhóc để nuôi làm mồi thức ăn động cho rắn ráo trâu. Rắn ráo trâu ăn chuột thì rắn ráo trâu không bao giờ bệnh cả. Thân.

Em mua một ít thịt chuột để ăn và quan trọng là mua vài chục nhóc để nuôi làm mồi thức ăn động cho rắn ráo trâu. Rắn ráo trâu ăn chuột thì rắn ráo trâu không bao giờ bệnh cả. Thân.

đến Phù Dật mà mua chuột về cho rắn ăn thì thật là...không kinh tế
thịt chuột xay ra thêm ít thịt bò.thành bò vò viên
thịt chuột xay ra thêm ít cá biển thành chả cá
lời khủng khiếp bạn ơi

Last edited by a moderator:

Back