Thảo luận chuẩn bị có vacxin 6 bệnh cho gà đẻ

• Thread starter ledinhtan1991
  • Ngày gửi
theo nguồn tin em có dc thì chuẩn bị có vacxin 6 bênh
chúng ta chỉ tiên 1 lần lúc gà mới nở ...sẽ ko phải tiêm thêm vacxin khác nữa thì phải (ngoại trừ h5n1 )
vacxin đang đi xin giấy phép của bộ...đã thử trên một số đàn gà rùi ..và kết quả cũng rất là tốt ...sang tuần sau chính thức sẽ tiên gà nhà em ...vì thuốc em chua lấy về vẫn để ở HN
tuần sau em sẽ chụp ảnh lên ..
em chỉ báo tin này với tất cả mọi người chăn gà đẻ thui ạ

vắc xin ngoại hay trong nước sx vậy bác? TPHCM có ko bác?

Chắc ko thật
thật ạ
Nếu có đồng nghĩa giá chắc cũng rất đắt
vâng giá chắc là đắt vì nó là 6 bệnh ...dc cái đỡ mệt hơn khi làm từng loại một
vắc xin ngoại hay trong nước sx vậy bác? TPHCM có ko bác?
vacxin là do hợp tác cùng nước ngoài phát truyển ra ...trên thị trường chua có ...vì đang đi xin giấy phép ạ
cmt luc nao co thi dang cho ae bit nha ad
vâng sẽ sơm nhất ạ

theo nguồn tin em có dc thì chuẩn bị có vacxin 6 bênh
chúng ta chỉ tiên 1 lần lúc gà mới nở ...sẽ ko phải tiêm thêm vacxin khác nữa thì phải (ngoại trừ h5n1 )
vacxin đang đi xin giấy phép của bộ...đã thử trên một số đàn gà rùi ..và kết quả cũng rất là tốt ...sang tuần sau chính thức sẽ tiên gà nhà em ...vì thuốc em chua lấy về vẫn để ở HN
tuần sau em sẽ chụp ảnh lên ..
em chỉ báo tin này với tất cả mọi người chăn gà đẻ thui ạ
Vậy còn gà thịt thả vườn phải đợi rồi

Nghe lạ nhỉ. Gà đẻ có mà gà thịt ko có. Chứng tỏ vacin này rất hại gà

cái này em chua rõ ...vì vác xin đắt tiền ..khi người nuôi gà đẻ thì họ cần làm đủ các loại xacxin đó..thì mới đảm bảo cho quá trình lâu dài
còn nuôi gà thịt bác nuôi ngắn ngày thì bác chỉ cần làm 1 số it vacxin quan trọng ...nếu làm như con gà đẻ sẽ làm tăng chi phí dẫn dến thu nhập của bác sẽ bị giảm đi
còn có vacxin cho gà thịt ko thì em sẽ hỏi lại sẽ chả lời bác sơm nhất ..
thank bác

Uh có gì em hỏi giúp mọi người nhé. Hõi rõ công ty nào phân phối nhé. thông tin của em thực sự rất sốc và rất háo hức với người nuôi gà

cái này em chua rõ ...vì vác xin đắt tiền ..khi người nuôi gà đẻ thì họ cần làm đủ các loại xacxin đó..thì mới đảm bảo cho quá trình lâu dài
còn nuôi gà thịt bác nuôi ngắn ngày thì bác chỉ cần làm 1 số it vacxin quan trọng ...nếu làm như con gà đẻ sẽ làm tăng chi phí dẫn dến thu nhập của bác sẽ bị giảm đi
còn có vacxin cho gà thịt ko thì em sẽ hỏi lại sẽ chả lời bác sơm nhất ..
thank bác
Like ! Nhưng chính xác là đơn vị nào sx nhé, và phòng chính xác là các loại bệnh nào? . . Với bác đánh đúng chính tả với, đọc theo méo miệng luôn mất ...

Back