Bán Chuyên cung cấp các giống Vẹt Macaw, Cockatoo, Vẹt Xám đuôi đỏ .....

• Thread starter Thanh.D.O.I
  • Ngày gửi
up cái cho đẹp trời!!!!!!!

òi điện thoại cho bác mà giá sao tính bằng đô ko.hic chắc tài chính không dư dã thì không dám mơ tới tụi Vẹt này..

Bán mà không báo giá cho ace biết để mà mua.nhưng tui biết không làm trong mấy c

trong mấy con đó có 1 số con đã thuộc vào sách bảo tồn mua bán ma ace khong nghien cứu kĩ có ngày "Ở Tù đấy".chơi chim mục đích gì ko nhẻ có khách ghé nhà chơi là đem chim đi dấu!!!!!!!!!

Còn đâu tiên có giá bao nhiêu thế bạn.
em đả ghi rõ nếu có nhu cầu thì phone cho em rồi cám ơn.

--------

trong mấy con đó có 1 số con đã thuộc vào sách bảo tồn mua bán ma ace khong nghien cứu kĩ có ngày "Ở Tù đấy".chơi chim mục đích gì ko nhẻ có khách ghé nhà chơi là đem chim đi dấu!!!!!!!!!
ở cần thơ củng có nhiều khách mua hàng rồi đâu có ai phàn nàn gì vụ anh nói,người chơi chim toàn đại gia thôi chứ "xoàng" như bác đừng chơi con gì cả mắc công ở tù là bác hihi.

Last edited by a moderator:
ACE thử hỏi đâu fai đại gia mới biết choi chim đâu.theo tui nghĩ thì ai có long đam mê là choi được ah.(có tiền là được).có long me chim thì bao nhiêu ko là gì cả(vd:tui có thằng bạn thu nhập hành chánh chưa toi 7tr/1 tháng nhưng nó mê bóng đá mùa euro này no thua gần 200tr thì sao nó chui mê chui chơi mà)nó đâu fai đại gia gì đâu.
Theo dinh luật mua bán thì giá cả đưa ra mới mua dc chứ.
trong phan vẹt bác bán thì vd 1 con thoi nhe:con "Vẹt xanh tía đuôi dài Hyacint" no dc đưa vào sách đỏ của thế giới.mà loài vật nào dc đưa vào sách đỏ thì việc săn bắt mua bán thì ACE tự nghiên cứu nhé.

ACE thử hỏi đâu fai đại gia mới biết choi chim đâu.theo tui nghĩ thì ai có long đam mê là choi được ah.(có tiền là được).có long me chim thì bao nhiêu ko là gì cả(vd:tui có thằng bạn thu nhập hành chánh chưa toi 7tr/1 tháng nhưng nó mê bóng đá mùa euro này no thua gần 200tr thì sao nó chui mê chui chơi mà)nó đâu fai đại gia gì đâu.
Theo dinh luật mua bán thì giá cả đưa ra mới mua dc chứ.
trong phan vẹt bác bán thì vd 1 con thoi nhe:con "Vẹt xanh tía đuôi dài Hyacint" no dc đưa vào sách đỏ của thế giới.mà loài vật nào dc đưa vào sách đỏ thì việc săn bắt mua bán thì ACE tự nghiên cứu nhé.
bác nói chí phải nhưng bác muốn sở hửu nó cần 1 số tiền gần 1 tỷ đồng!! bác đủ khả năng không??theo tôi bác đừng spam trên topic mà bình luận bậy bạ mắc công người biết thì cười bác không hiểu biết,người không biết lại nói bác dốt mà tỏ ra nguy hiểm!!hihi đùa thôi đừng giận...

Vẹt 1tỷ bạc coi chung mai len báo ah!

nếu 1con/1tỷ thì bạn ngi đc bao nhiêu người mua hàng của bác chứ.vậy là bác tự thùa nhận bác dốt rồi hay là bác cho khách hàng của bác dốt đây, nếu bác cho khách hàng của bác dốt thì bác là "Lừa đảo ah"(nói chơi wa lại nhé).bác nghĩ cả thế giới có 1 mình bác bán sao?
Ai muốn biết những con vât nuôi Đắt Tiền nhất thế giới thì vao đây kham khảo nhe:http://www.baomoi.com/Home/VanHoa/bee.net.vn/Nhung-con-vat-nuoi-dat-tien-nhat-the-gioi/5412760.epi
Nếu bác chua biết thì vào ma kham khảo luôn nhé!:7^:

nếu 1con/1tỷ thì bạn ngi đc bao nhiêu người mua hàng của bác chứ.vậy là bác tự thùa nhận bác dốt rồi hay là bác cho khách hàng của bác dốt đây, nếu bác cho khách hàng của bác dốt thì bác là "Lừa đảo ah"(nói chơi wa lại nhé).bác nghĩ cả thế giới có 1 mình bác bán sao?
Ai muốn biết những con vât nuôi Đắt Tiền nhất thế giới thì vao đây kham khảo nhe:http://www.baomoi.com/Home/VanHoa/bee.net.vn/Nhung-con-vat-nuoi-dat-tien-nhat-the-gioi/5412760.epi
Nếu bác chua biết thì vào ma kham khảo luôn nhé!:7^:
po tay lại 1 con mọt sách....

Back