Hợp tác Chuyên gà con f1 và trứng gà cho anh em chơi kiềng nhà hàng đây

• Thread starter gavietnam
  • Ngày gửi
up cho ngay chu nhat naooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

do o ban nuoi do, voi ngay nho luc minh giao cho ban rat nhanh nhe,ban cho an them vitamin,chu dau phai la uong vacxin la ko can an vitamin dau, nho cho an ngay 3 lan thoi, an xong lay mang thuc an ra. neu an nhieu du chat ga cung die.

day la nhung chu em vua giao xong

Gà rừng F1 mà như vậy thì bán buôn cái gì nữa....Đã F1 mà mua về làm theo hướng dẫn mà vẫn chết...vậy nếu mua nhiều thì sao đây chủ thớt...Vậy mà còn mạnh miệng bảo bao sống??????????

Bạn ơi, mình bán nhiều chứ có bán cho 1, 2 người đâu. Nuôi con nào thì cũng có rủi ro hết, có thể do chăm sóc, có thể do thời tiết v..v
Đâu thể nào bảo đảm 100%, bản thân bạn nuôi gà bạn cũng biết rõ mà, còn bạn nói vậy là ảnh hưởng uy tín của mình lắm, mình bán nhiều, giao nhiều, cũng chưa thấy ai phàn nàn gì, giờ bạn nuôi gà mà bị chết thì mình xin lỗi nhưng mình đảm bảo gà mình giao cho bạn đều khoẻ mạnh bình thường hết.

uppppppppppp

--------

bac nao o can tho hoi mua trung lien he lai dum chau voi >

Last edited by a moderator:
mua 2 con gà trống f1 1 tháng giá 120k ngày 27/3 . đem đưa 2 con gà 2 tuần chưa biết trống mái kêu là gà 1 tháng. hỏi có chắc trống ko , thì bão là mái thì đem đổi lại . hài

--------

hôm nay 13/4 mới biết đc 1 con trống và 1 con mái giờ có đổi con mái đc ko đây ?

Last edited by a moderator:
mua 2 con gà trống f1 1 tháng giá 120k ngày 27/3 . đem đưa 2 con gà 2 tuần chưa biết trống mái kêu là gà 1 tháng. hỏi có chắc trống ko , thì bão là mái thì đem đổi lại . hài

--------

hôm nay 13/4 mới biết đc 1 con trống và 1 con mái giờ có đổi con mái đc ko đây ?

ok bạn ơi. Đính chính dụm mình là 2 con gà đó mà bạn bảo 2 tuần là không đúng, nếu ấp mà nuôi 2 tuần như vậy thì mình cho bạn hết đàn gà của mình :D
Alo đổi lại nhé ! bữa mình nói bạn rồi mà, làm ăn uy tín lên hàng đầu. có gì phone mình để mình chuyển gà đổi cho bạn

Cho mình xem hình gà 2 tuần và 1 tháng đi ( gà mới về nha ) giá gà trống mái có khác nhau không?

he he, báo tin bác :
5 em mua hum trước vẫn còn sống :lol:
giờ đã rõ giới tính : 2 trống 3 mái :6^:

Back