Có ai biết địa chỉ các trại bán bọ cạp không?

• Thread starter denongphat
  • Ngày gửi
D

denongphat

Guest
Chào các bạn,
Có ai biết địa chỉ các trại bán bọ cạp không?
Chân thành cám ơn các bạn.
Võ Ngọc Phú.

Phú có thể tham quan trang trại Phú An của anh Lê Kỳ Phùng ở khu du lịch Thác Giang Điền - Đồng Nai. Ở đó có rất nhiều bọ cạp, anh Phùng chuyên bán xuất khẩu qua Mỹ, Pháp, Đức .... rất thành công. Nhân tiện bạn vô khu du lịch đó tham quan luôn, tắm suối, he he he ... đã lắm đó.

Hu Hu hu ... Ai đó đã đổi giới tính của em mà không báo cho em bit. Hỏng biết đâu..... bắt đền đó.

Kakaka! Quan trọng là giới tính của bạn có đổi thật sự hay chưa? Sao mà bắt đền vội thế? Mà ai đó cũng ngộ thật, người ta đang xinh đẹp tự dung lại chuyển giới tính, chắc người đó là bác sỹ chuyên nghiệp nên hô đâu là biến đó!
Không biết là mừng hay buồn cho bạn đây.

hiện tại mình đang thu mua bò cạp đất ngoài tự nhiên. với số lượng 20kg/tuần. có ai nhu cầu thì alo minh nhé 0902868096(a tâm)

ban bo cap

ai mua bo cap lai day tui ban cho nhiu lamB):2cat::2cat::2cat:

--------

Ai Mua Bo Cap Xin Lien He SDT :(08)37961753.tai Xa Tan Phu Trung Cu Chi nha ! Mua Lẹ Kẻo Ban Het :2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat::2cat:

--------

MUA nhiu hay it .Địa Chỉ Cu Chi Tan Phu Trung:5^::5^::5^::5^::5^::5^::5^::5^::5^::5^::5^::5^:

Last edited:

Back