Có ai ở Hà Nam muốn chăn nuôi ko?

Tôi đang ở Hà Nam, có ít vốn liếng muốn hợp tác mở trại, tìm trên diễn đàn mà chẳng thấy ai, các bác tham gia đều ở miền trong cả, buồn thiu...

He, bác muốn đầu tư con gì thì cứ hỏi ,em giúp. Mình làm mình hưởng không sướnghown ah?

Cần chỉ dẫn

Cảm ơn anh Hiệp đã quan tâm, tôi đang tính nuôi con gà Hmông, hôm trước có lên VCN, thấy con giống ở đó cũng "khan hiếm" quá, tháng 11 vừa rồi TP mới đầu tư hơn 3tỷ cho khu nuôi gà Hmông...thấy thị trường Hà Nội còn nhiều tiềm năng...không biết có lằm ăn gì được không?

Nhờ anh tư vấn giùm tôi thế nào...? Cảm ơn anh trước nhé

chào đồng hương

mình tên Giáp quê gôc cũng ở Nam Hà . nay là tỉnh Hà Nam , Minh đang sống và làm việc ở Ha Nôi .cũng tính đầu tư thêm về Hà Nam nhưng chưa tìm đuợc mảnh đất nào như ý . Bạn xem ở khu Đồng văn , Phủ Lý có mảnh nào không mình cần mua thêm khoảng 1ha- 2ha để mở rộng trại nuôi chim
Nếu ở hanôi thi allo cho minh 0977774677
MR Giáp
chào thân ái

Mình là Hùng chủ yếu cung cấp thuốc và kỹ thuật chăn nuôi rất vui được hợp tác chăn nuôi.
Hòm thư: ngnhungmvt@gmail.com

Em đang định chăn nuôi gà hà nam, các bác ở đây đã xây dựng thành công cho em thảm khảo với.

Tôi đang ở Hà Nam, có ít vốn liếng muốn hợp tác mở trại, tìm trên diễn đàn mà chẳng thấy ai, các bác tham gia đều ở miền trong cả, buồn thiu...

Tôi làm rể Hà Nam, hiện đang làm tại VCN. Tớ cũng đang muốn hợp tác mở trại ở Hà Nam. Bác cho thông tin cụ thể bác ở chỗ nào, đất đai đã có chưa. Nếu có hứng thú thì PM lại nhé.

Đồng Văn gần quê vợ tôi, là ngã Tư phía nam Hà Nội đi vào các tỉnh phía nam,
Chùa Hương và Tây Bắc, Hưng Yên và ven biển, e rằng đất đắt lắm, nhưng bây
giờ mua thì sau này có lời lắm.
*
Ngay trên con đường từ Đồng Văn đi bến đò sông Hồng Yên Lệnh, cách đường xe lửa
chỉ 1 cây số, có một cái vực Mắt Mèo, khiến đường xe hơi phải chạy vòng bên nó,
là một nơi Phong Thuỷ rất độc. Ai biết tận dụng được cái độc của nó thì làm ăn
thành công lắm. Tiếc rằng 10 năm nữa tôi mới về ViệtNam, bây giờ không hợp tác
được với các bạn.
*

Last edited:
Tôi hà nam day, tôi cũng nuôi gà, bác quan tâm pm 01635967514 để giao thông nhá

Back