Bán có con gà đòn Anh em nhận xét dùm coi chơi được không.

• Thread starter thanhliem9999
  • Ngày gửi
T

thanhliem9999

Guest

[/IMG]

Các Chủ kê có kinh nghiệm nhận xét dùm mình em này nhé,
bổn bang gà Tuy Hoà, Bố nó thì chưa chinh chiến vì ông này nuôi gà để làm kiểng không đánh nhau, chỉ sổ máy con gần đó, nghe nói đá hai mang, cũng khá tốt, nhiều người mua không bán, minh lên nài nỉ ông để cho minh em này, khá xung,giận lên là woánh người liền.
Các bác cho em nhận xét coi chơi được không, em tập tành vào nghề.
Trân thành cảm ơn.

gà phú yên cũng có danh tiếng lắm đấy.gà tứơng tá,cổ cần liền lạc.chân vảy đẹp,ngón thắt...

bệnh lạ nè

gà phú yên cũng có danh tiếng lắm đấy.gà tứơng tá,cổ cần liền lạc.chân vảy đẹp,ngón thắt...
cảm ơn bạn,
mình mới cân hồi nãy, được 3,1kg, nó đang còn lông máu không à, không dám thử đòn, nhưng giờ nó máu woánh lắm rồi,
hy vọng nó không làm mình thất vọng bạn à,
bạn nuôi gà đòn lâu chưa, cho mình ít kinh nghiệm,
hôm rồi cũng có em ô mơ ngon lành lắm, bình định gửi vào, tự nhiên không ăn, đi ỉa phân xanh trắng, nhưng gà vẫn xung, sụt cân, sáng vẫn gáy ầm ầm, biết là em nó ốm, hỏi thú y cho 2 phát thuốc, một là thuốc bệnh, một phát thuốc bổ, được 3 ngày sau, không chuyển biến nhiều, sáng vẫn gáy, đem đồ cho ăn, mổ được vài phát lăn ra chết, không biết bị bệnh gì vậy bạn?

Ga da nguoi thi ra truong noi that 90% chay la khoi duoi ban ah...:p..con viec ga benh thi nhieu thu benh...phan xanh trang co the la New...noi chung mo ho lam ban oi..Ga phai xo vao nghe^ phoi nang...chu ko phai cu xung la chien dc dau

vừa xổ thử

woánh hai mang, đè lấn tốt, đấ với em gà đã chinh chiến vài trận,đá được 10p thì em gà kia chạy vì dính một trưởng của em gà tơ, sẳn tiện cắt tai tích luôn, hai tuần nữa để em lành tai tích xổ thử lại coi thế nào, vì hôm bữa không có gà đá nên đá bậy, ông kia nói con của ông mới vô nghệ nên nó bị chạy bậy,mình đang kiếm con gà cùng trạng chưa xổ để hai tuần nữa chiến thử coi sao, kiếm gà đòn ở TPHCM hiếm quá, chứ ở quê em thì vô kể,

thành phố nhược điểm là gà nó kêu về sáng ... hàng xóm phàn nàn nhiều ... nên những người ở thành phố chơi cũng khó ... mình cũng nghiện món này lắm ... toàn bị kêu ca nên đành bỏ ... vùng ven đô thì nhiều người chơi lắm .lại dễ lập sân nữa

[/IMG]

Các Chủ kê có kinh nghiệm nhận xét dùm mình em này nhé,
bổn bang gà Tuy Hoà, Bố nó thì chưa chinh chiến vì ông này nuôi gà để làm kiểng không đánh nhau, chỉ sổ máy con gần đó, nghe nói đá hai mang, cũng khá tốt, nhiều người mua không bán, minh lên nài nỉ ông để cho minh em này, khá xung,giận lên là woánh người liền.
Các bác cho em nhận xét coi chơi được không, em tập tành vào nghề.
Trân thành cảm ơn.

Xồ gà không bạn , mình có con gà đòn , cũng trạng đó , đang ở q7 , bạn muốn xồ thì nt cho mình

xổ gà,

quận 7 ở chổ nào vậy bạn, hôm bữa không có gà xổ, đá bậy với con gà sắp ra trường của ông anh mấy phát để cắt tích, chắn cung phải 2 tuần nữa thì mới lành tích bạn à, nếu 2 tuần nữa bạn chưa xổ với ai thì mang qua mình, nhà mình bên quận nhà bè,chác cũng gần quận 7,gà bạn cùng trạng không? gà mình chưa xổ lần nào nhé, khoang 2,8kg à, chào bạn

quận 7 ở chổ nào vậy bạn, hôm bữa không có gà xổ, đá bậy với con gà sắp ra trường của ông anh mấy phát để cắt tích, chắn cung phải 2 tuần nữa thì mới lành tích bạn à, nếu 2 tuần nữa bạn chưa xổ với ai thì mang qua mình, nhà mình bên quận nhà bè,chác cũng gần quận 7,gà bạn cùng trạng không? gà mình chưa xổ lần nào nhé, khoang 2,8kg à, chào bạn

Bên tôi có gà xổ rồi , nếu bạn cần thì qua tôi , gà tôi 2.7kg xồ với mấy con gà lông có trạng hết

Back