Có trang trại bên Đông Anh, Hà nội cần tư vấn để chăn nuôi

• Thread starter kythuatso
  • Ngày gửi
bao nhiêu nái vậy bạn? bạn cung cấp thêm 1 số thôg tin thêm đi bạn.

bạn phải nói cần tư vấn về chủ đề j? thuôc,vaccine,thức ăn,...vậy thì mới biết định hướng mà tư vấn chứ bạn,chăn nuôi thì 1001 chuyện mà!

mình đang định nuôi gà hoặc chó, mong các bạn tư vấn, xin cảm ơn

nuôi bò đi bạn chọn loại bê đực nuôi 1 - 1.5 năm tuổi bán thịt cũng ok sau 1 năm thu cũng nặng túi đấy
đấy là ý của mình giờ mình dang nuôi đực 20 bê lai sind cứ 3 tháng xuất mộtl lô dc cái hòa bình nhà mình nhiều đất trồng cỏ

cám ơn bạn, bên trang trại của mình nhỏ quá không nuôi được bò, của mình rộng 2000 m vuông, nhưng có ao, nhà cấp 4 rồi, nên diện tích chăn nuôi chỉ được hơn 1500 m vuông thôi

chào

theo minh ban nên cộng tác cùng mình nuôi dê mình cũng đang ở đông anh xin hỏi bạn ở chỗ nào đông anh vậy vui lòng gọi 01998724280

nuôi bò đi bạn chọn loại bê đực nuôi 1 - 1.5 năm tuổi bán thịt cũng ok sau 1 năm thu cũng nặng túi đấy
đấy là ý của mình giờ mình dang nuôi đực 20 bê lai sind cứ 3 tháng xuất mộtl lô dc cái hòa bình nhà mình nhiều đất trồng cỏ
Bạn hoabinhbiogas có thể chia sẻ các con số tính toán hiệu quả của việc nuôi bò theo kinh nghiệm của bạn được không? Ví dụ mua bê con mấy tháng tuổi giá khoảng bao nhiêu, nuôi bao nhiêu lâu thì bán được bao nhiêu tiền, các khoản chi phí chính...vv?

Nuôi gà đi bạn. Minh cũng đang tìm vị trí lập trại nuôi gà. Hiện đang có 3 người muốn hùn vốn rồi. Bọn tôi có đầy đủ kế hoạch, nguồn giống, thức ăn và nơi tiêu thụ rồi. Chỉ còn thiếu chuồng trại nữa thôi. Nếu hứng thú muốn hợp tác thì liên lạc với tôi qua email trungdtg@gmail.com, điện thoại 0972314110. Bọn tôi sẽ tới tham quan đất và bàn bạc cụ thể.

Tôi thấy chủ topic có vẻ không nghiêm túc cho lắm khi hỏi xin ý kiến mọi người. Thông tin thì không nói trại đang có cái gì, chưa có cài gì, cần gì , muốn gì, muốn tư vấn cái gì? VỐn đang có bao nhiêu, yêu thích con gì v.v... mà cứ mở miệng ra là xin hâu tạ. Mọi người vào đây giúp bạn thì cần bạn hậu tạ. Nông dân không ai dám nhận tiền "chỉ" cả. Nếu bạn giàu và nhiều tiền như vậy thì kinh doanh vàng đi.
lời thật mất lòng. Mong bạn chi tiết hơn thì mọi người mới có thể giúp bạn được.

Back