Con mển, con bồn bồn là con gì??????????

• Thread starter linh0419
  • Ngày gửi
L

linh0419

Guest
hôm qua em có người bạn được người chú cho 2 con mển và 3 con bồn bồn mà không biết cách nuôi chúng như thế nào? chuồng trại ra sao?, thức ăn.... bác nào biết xin giúp dùm em, em rất rất biết ơn, em cũng chưa thấy chúng nữa. và chưa biết những thông tin về chúng mong được sự giúp đở của các anh m trên diển đàn
cám ơn đã đọc tin nhắn

Last edited by a moderator:
minh cũng không biết người bạn chỉ gọi điện thoại cho mình không có hình gì cả xin các bác thông cả nha người bạn đó ở ngoài Thanh Hóa nên mình không chụp hình được thân
xin đính chính lại là con mễn và con bồn bồn

lại là tên địa phương nữa

con mễm , giống con nai ....
con bồn bồn ...... không biết con gì
cho xin tí hình đi bác?

vậy giờ nó tên thật là con gì vậy bác chủ thớt???????
em nhức răng quá ...huhuhuhu

Con mễn hay còn gọi là con Hoẵng trông như con hươu,con nai nhưng nhỏ hơn.Còn con bồn bồn thì bó tay luôn!

sinh vật lạ mới lên sàn............nản
---------------
hôm qua em có người bạn được người chú cho 2 con mển và 3 con bồn bồn mà không biết cách nuôi chúng như thế nào? chuồng trại ra sao?, thức ăn.... bác nào biết xin giúp dùm em, em rất rất biết ơn, em cũng chưa thấy chúng nữa. và chưa biết những thông tin về chúng mong được sự giúp đở của các anh m trên diển đàn
cám ơn đã đọc tin nhắn
bạn hãy đăng hình lên thì mọi người mới bít đó là con vật gì..........

Last edited by a moderator:
cám ơn các bác trước,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

ẹc . bà con đang tò mò về con bồn bồn thế mà bác chỉ cảm ơn ko đưa hình lên ... Trong tài đâu rồi . cho bác này thẻ vàng vì tội câu giờ đi :D

Back