CỦ CHI:gà ta 1 tuần tuổi,2 tuần tuổi,3 tuần tuổi,4 tuần tuổi

• Thread starter tranminhtoan
  • Ngày gửi
T

tranminhtoan

Guest
THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: trần minh toàn
- Địa chỉ: củ chi - thành phố hồ chí minh
- Tel, Fax: ::: FaX 0977932942
- email: langtu_datinh77992000@yahoo.com.vn
================================

<p>Hiện trang trại ch&uacute;ng t&ocirc;i c&oacute; cung cấp con giống g&agrave; ta 1 ng&agrave;y tuổi,1 tuần 2 tuần 3 tuần tuổi gi&agrave;nh cho những anh e chưa c&oacute; kinh nghiệm &uacute;m g&agrave;,muốn nu&ocirc;i g&agrave; ta.</p><p>Nhất l&agrave; c&agrave;o m&ugrave;a mưa những ae chuy&ecirc;n nu&ocirc;i g&agrave; trong giai đoạn n&agrave;y cũng phải lao đao về &uacute;m g&agrave;,n&ecirc;n ae n&agrave;o mới bước v&agrave;o nghề xin h&atilde;y l&agrave;m theo lời khuy&ecirc;n của m&igrave;nh,để tr&aacute;nh t&igrave;nh trạng lần đầu ti&ecirc;n đổ hết t&acirc;m huyết v&agrave;o đ&oacute; lại lổ l&atilde; sẽ thấy rất n&atilde;n.</p><p>&nbsp;Ưu ti&ecirc;n đặ h&agrave;ng số lượng lớn 2000-&gt;4000 gi&aacute; sẽ đươc ưu đ&atilde;i hơn,giao h&agrave;ng tận nơi</p><p>Trang trại ch&uacute;ng t&ocirc;i xin nhận cung cấp kĩ thuật nu&ocirc;i g&agrave; cho đến khi xuất chuồng v&agrave; bao ti&ecirc;u sản phẩm.</p><p>Ưu điểm:</p><p>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; +Tỷ lệ g&agrave; lớn l&ecirc;n đến khi xuất chuồng rất cao,tỷ lệ chết hầu như kh&ocirc;ng c&ograve;n nữa nếu c&aacute;c ae nhập g&agrave; 3,4 tuần tuổi</p><p>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; +G&agrave; đ&atilde; được ti&ecirc;m ngừa vacxin đầy đủ về c&oacute; thể thả ra nu&ocirc;i lu&ocirc;n kh&ocirc;ng cần &uacute;m th&ecirc;m</p><p>&nbsp;</p><p>Ai c&oacute; nhu cầu li&ecirc;n hệ sdt :0977.932.942 To&agrave;n</p><p>Ch&uacute;c c&aacute;c bạn th&agrave;nh c&ocirc;ng.</p><p>&nbsp;</p><p>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </p>

anh lấy số lượng bao nhiêu vậy anh,nếu sl nhiều thi giá sẽ khác.a để sdt e sẽ alo a

thank chị trang nhiều .chúc chị có một ngày tốt lành

anh lấy số lượng bao nhiêu vậy anh,nếu sl nhiều thi giá sẽ khác.a để sdt e sẽ alo a

Mình có í định nuôi gà thả vường đồi mình có 3700m thì theo anh mình nuôi khỏan 1200 con được không Anh

Chào Toàn, tôi cũng đang có kế hoạch nuôi gà, mình đang tiến hành làm chuồng, khoảng tháng sau mình sẽ lấy giống của bạn, chắc sẽ lấy trước khoảng 300 con 3 tuần tuổi bạn có thể báo cho mình cái giá không? bạn có giao gà tận nơi không ? ( trại mình ở trung an - củ chi). Cám ơn bạn nhiều.

được bạn ah,giá hiện tại gà 3 tuần tuổi đang là 21ngàn đó bạn ah,mình đa ngừa hết vacxin cho bạn rùi về chỉ cần ngừa 1 lần dịch tả nữa là oki rùi.
diện tích 3700m vuông nếu như kinh nghiệm của e mình có thể nuôi dc trên 3000con,nhưng do vấn đề về đầu ra và nhiều thứ khác thì mình nuôi sl 1500 con là oki bạn ah.Nhưng bạn lưu ý là nếu bạn ở vùng cao gà ta là gà tàu vàng chân vàng,còn ở đồng bằng sông cửu long thì gà ta là gà ta lai nồi.
thank a Việt nh.
Chúc các bạn thành công,chúc mọi người có một ngày tốt lành

được bạn ah,giá hiện tại gà 3 tuần tuổi đang là 21ngàn đó bạn ah,mình đa ngừa hết vacxin cho bạn rùi về chỉ cần ngừa 1 lần dịch tả nữa là oki rùi.
diện tích 3700m vuông nếu như kinh nghiệm của e mình có thể nuôi dc trên 3000con,nhưng do vấn đề về đầu ra và nhiều thứ khác thì mình nuôi sl 1500 con là oki bạn ah.Nhưng bạn lưu ý là nếu bạn ở vùng cao gà ta là gà tàu vàng chân vàng,còn ở đồng bằng sông cửu long thì gà ta là gà ta lai nồi.
thank a Việt nh.
Chúc các bạn thành công,chúc mọi người có một ngày tốt lành
Cảm ơn Anh có gì em làm chuồng trại rồi liên lạc với Anh , chúc Anh mua may bán đắt hàng

Back