Thảo luận cùng bàn về con giun quế lai giun ấn độ

• Thread starter hoangluanls
  • Ngày gửi
Trả là em mới biết đến con giun quế lai này qua ảnh. Ko biết bác nào đang nuôi thì chia sẻ về năng suất của nó với

Mình dang nuôi loại giun nay.phat trien rat tot.suc de kháng cao.sinh san nhiều, sấp si giun quế.trọng lượng to gấp ba bốn lần giun quế.độ đạm của nó cũng tương đối cao kỹ thuật chăm sóc và thức ăn của nó giống như giun quế.mọi thắc mắc của bà con dù ở miền bắc hay miền nam về con giun ấn độ mọi người vui lòng gọi 01674 666 566.
Để cung nhau trao đổi.

Mình dang nuôi loại giun nay.phat trien rat tot.suc de kháng cao.sinh san nhiều, sấp si giun quế.trọng lượng to gấp ba bốn lần giun quế.độ đạm của nó cũng tương đối cao kỹ thuật chăm sóc và thức ăn của nó giống như giun quế.mọi thắc mắc của bà con dù ở miền bắc hay miền nam về con giun ấn độ mọi người vui lòng gọi 01674 666 566.
Để cung nhau trao đổi.
Bác nói kĩ cho ae tham khảo.

đang hóng thông tin chi tiết. loại này cho động vật ăn thì được nhiều hơn giun quế nhỉ.

đang hóng thông tin chi tiết. loại này cho động vật ăn thì được nhiều hơn giun quế nhỉ.
Mh nghe cũng khoái. Nghe nói việt nam đang hiếm hàng nên có vẻ giờ ít ng biết đến nó. Cũng đang tìm 1 loại giun hiệu quả hơn giun quế đây

Bác nói kĩ cho ae tham khảo.
Kỹ thuật nuôi giống hệt giun quế bạn.mình đang nuôi song song cả 2 loại giun này.giun quế và giun ấn độ.về kỹ thuật chăm sóc như nhau.

Mình thấy nó giống Trùn huyết nhỉ?
Mh ko biết trùn huyết nó thế nào. Nhưng nghe nói trùn huyết còn nhỏ hơn cả trùn quế. Ko biết có phải ko
Kỹ thuật nuôi giống hệt giun quế bạn.mình đang nuôi song song cả 2 loại giun này.giun quế và giun ấn độ.về kỹ thuật chăm sóc như nhau.
Ông chụp vài hình ảnh cho anh em tham khảo xem. Mù mờ thông tin quá

Mh ko biết trùn huyết nó thế nào. Nhưng nghe nói trùn huyết còn nhỏ hơn cả trùn quế. Ko biết có phải ko

Ông chụp vài hình ảnh cho anh em tham khảo xem. Mù mờ thông tin quá
Vài hôm nữa trời nắng ráo sẽ up hình cho mọi người xem.dạo này ko khí lạnh mưa liên tục ak

thật ra giống này trên thị trường ng ta gọi là giun ấn độ. cũng mua thử về nuôi, quá trình chăm sóc giống nhau,giun thì to hơn nhưng phát triễn ko nhanh bằng giun quế, nuôi phục vài m2 phục vụ dân câu cá thì đc. Còn những lời hô hào giống này giống kia thì chỉ là chiêu trò của mấy cha buôn giống nhằm tạo cái mới vì giun quế bây giờ nó phổ biến rồi

Back