Cung cấp con giống gà ta tại đăklăk

• Thread starter congionggata
  • Ngày gửi
khi nào bạn lên phố đem cho mình 10 con ngan và 10 con gà được hông zậy?, xa wa mình hông xuống đc
Bác này vui tính quá ! Nuôi thì nuôi nhiều nhiều cho bõ công chăm sóc chứ nuôi ít vậy bác? Chỗ tôi bán đi các nơi cũng nhiều nhưng toàn là gửi xe thôi chứ không đi xa được,cái nghề con giống này không đi đâu được bác ạ.

Cám ơn bác! Có dịp chúng ta sẽ cùng trao đổi kinh nghiệm I
em cũng vậy à mà bác cũng có thể vào hội nuôi gà VIỆT NAM để cùng nhau chao đổi kinh nhiệm và giao lưu học hỏi lẫn nhau

--------

up dùm bác nè

Last edited:
Giống khoảng 3 tuần tuổi bao nhiêu vậy bác?
Đây là hình ảnh đàn gà 3 tuần tuổi chúng tôi nuôi để thay thế đàn gà bố mẹ hiện tại chứ không phải để bán....

--------

lên cho cả nhà thấy nào...................

Last edited by a moderator:
Chỗ anh cách buôn ma thuột bao nhiêu cây số và anh có bán gà thịt ko vậy, nếu bán thì gía nhiu/kg ? :lol:

Chỗ anh cách buôn ma thuột bao nhiêu cây số và anh có bán gà thịt ko vậy, nếu bán thì gía nhiu/kg ? :lol:
Chỗ chúng tôi cách BMT khoảng 60km. Gà thịt thì chúng tôi không có nhiều nhưng chúng tôi có thể giới thiệu bạn những người chuyên nuôi gà thịt đã mua con giống tại cơ sở chúng tôi. Nếu bạn mua với giá tốt hơn thương lái chắc chắn bà con sẽ bắt tay làm ăn với bạn.

hỏi giá gà ta giống

Bác cho em hỏi giá gà ta giống bây giờ là bao nhiêu vậy bác, em định nuôi thử khoản 300 con không biết giá thế nào, mong bác hồi am sớm

bác cho em giá ngan giống với. em muốn nuôi số lượng lớn nhưng ngại đầu ra lắm bác có thể giúp gì em vụ này không/ cám ơn bác trước nhé

chào anh,cơ sở anh hiện thời có gà ta giống không? bao nhiêu 1 con giống? có thể cho xin lại số điện thoại để trực tiếp liên lạc được không vì số như trên không đúng. tôi cần mua số lượng gà tương đối lớn nên cần trao đổi với anh .

Cho em hỏi

Anh chị biết trại gà nào ơ tỉnh anh họ có thể vận chuyển trứng gà ra huế bán giới thiệu em với . Em tên thành 0905081718 . Em cám ơn anh chị trước nha .

Back