Cung Cấp Rắn Ráo Trâu, Long Thừa, Hổ Hèo, hổ Vện Giống Chất Lượng Nhất

• Thread starter Hongtue
  • Ngày gửi
Quan trọng gì ba cái chuyện vớ vẫn nầy Bạn nào biết hết về tôi thì vui lòng hãy nói ra hết cho bà con bít mà lườn nhé...Tôi cũng rất cám ơn bạn đã quan tâm đến tôi, riềng tôi có tiền thì tôi mua giống ở đâu cũng chẳn có vấn đề gì, mua giống tốt hay sấu gì mặt kệ chứ tôi có xin xỏ ai đâu mà phải sợ nè... Xin thông báo cho zenky biết thêm thông tin về tôi 1 tháng đăng 4 kỳ trên báo tuổi trẻ thứ 5 trên báo thanh niên, 1 tháng chạy 5 kỳ chi phí là 56 triệu/ tháng đó là tiền QC cho vui thui chứ tui mua đi bán lại chi ba cái cò con nầy, ko biết có đủ tiền tui xỉa răng ko ta?
Còn tất cả các kênh truyền hình trên cả nước (mục bạn nhà nông )tôi thích chạy lúc nào mà chẳn đc

Lúc đi mua rắn ở trại Công Tận, sao Anh ko đi nói với Anh Tận những điều này nhỉ. Hay lúc gọi điện thoại cho 1 người bạn của tôi ở Bình Dương, Tuệ đặt vấn đề đổi ngan rắn Ri Voi lấy rắn long thừa.(A Tuệ thật Hài!)

Nói túm lại tôi chỉ muốn thông báo cho mọi người biết vài thông tin về a Tuệ thôi. A Tuệ tôi nghĩ chắc phải thường trú ở địa đạo Củ Chi hoặc kho Long Bình.

Rùi có sao ko nè, Topic nào cũng thấy zenky nhỉ, định quánh giặt mướn ha,
Địa chỉ ko rỏ ràng, ai xúi gì thì làm đó, rẻ tiền quá ngạy NC zenky qua.

Last edited by a moderator:
coi bộ nóng quá rồi mọi người ơi, giảm tí nhiệt độ cho mùa hè đỡ oi bức đi nào. Rắn anh Tuệ đẻ thấy mà ham quá, trứng to và tròn đều, ấp ra rắn con thì khỏi phải chê luôn.
uppppppppppppp cho rắn giống miền tây

hồi chiều anh Hậu đi chậu đốc định qua e chơi mà kẹt đi đám tang ở phú tân nên ko mời anh Hậu qua Tân Châu được tiếc quá anh Tuệ ơi

Ae có gì phiền nhau thì dùng tên tuổi chính xác ra mà nới, đừn dùng nick Clone ko hay lắm mà hèn lắm

hồi chiều anh Hậu đi chậu đốc định qua e chơi mà kẹt đi đám tang ở phú tân nên ko mời anh Hậu qua Tân Châu được tiếc quá anh Tuệ ơiAe có gì phiền nhau thì dùng tên tuổi chính xác ra mà nới, đừn dùng nick Clone ko hay lắm mà hèn lắm
Songdu ở Tân châu ah, tháng nầy chắc cá linh nhiều lắm ha, mắm kho cá linh chắm bông điên điển đặt sản đấy..

--------

coi bộ nóng quá rồi mọi người ơi, giảm tí nhiệt độ cho mùa hè đỡ oi bức đi nào. Rắn anh Tuệ đẻ thấy mà ham quá, trứng to và tròn đều, ấp ra rắn con thì khỏi phải chê luôn.uppppppppppppp cho rắn giống miền tây
Anh ko bít zenky là ai nữa, Tự vào topic anh nói tào lao, anh làm biến nc nữa rùi

Ha Ha ... Mới đầu tôi tưởng sư phụ của Hồng Tuệ .
Hóa ra lính đánh thuê / hay ho gì ?
Biết về Tuệ quá nhiều mà không ai biết lính đánh thuê này là ai ?
Giấu mặt hoài / vừa hèn / vừa hẹp hòi / ích kỷ / thấy người khác hơn mình là khó chịu
Chắc tối tối về đau bụng không ngủ được ?

Ha Ha ... Mới đầu tôi tưởng sư phụ của Hồng Tuệ . Hóa ra lính đánh thuê / hay ho gì ? Biết về Tuệ quá nhiều mà không ai biết lính đánh thuê này là ai ? Giấu mặt hoài / vừa hèn / vừa hẹp hòi / ích kỷ / thấy người khác hơn mình là khó chịu Chắc tối tối về đau bụng không ngủ được ?
Mấy thằng rảnh rổi ăn ko ngồi rủi đâm chọt người khác mà hây ho gì Hải ơi, ít ra Anh em yêu nghề nuôi rắn như mình cũng phải có một Ekip như vậy thế mới vui chứ Hải

Tập đoàn chém gió đúng là hùng mạnh thật. Hổ vện thì dám chắc 1 điều là A Tuệ chưa đủ trình để tôi thu nhận làm để tử. Vì cái căn bản nhất là đạo đức ko có!

Theo tôi thấy bạn zenky nên ngồi suy nghĩ lại những lời nói của anh về anh Tuệ, đồng ý là trong làm ăn đôi khi cũng phải có bất đồng nhưng cũng đừng nên chỉ trích người khác vô căn cứ như thế. Anh em trong nghề nên trao đổi thẳng thắn để còn học hỏi những cái hay của nhau để mà cùng nhau phát triển bền vững hơn. Tôi nói bằng tấm lòng chân thật của mình chứ k hề đứng về bên nào cả.
Đôi lời chân thành cùng bạn, nếu có gì k phải xin bạn bỏ qua cho. Mong được học hỏi ở bạn và những người trong nghề nuôi rắn thật nhiều kinh nghiệm.

trứng đẹp quá ta ơi.................................
Hi cũng như nhau thui songdu ah vì nó cũng là rắn mà, giá trị của songdu vẫn cao hơn hi vọng dc tiếp ae trên trái đất VN nầy

Ổ trứng này đẻ bao giờ mà to vậy ? Ổ bữa trước tôi xem đã nở chưa vậy ?
Còn 4 ngày nữa nở ! Rắn của Hải đẻ xong chưa, Ổ nầy đẻ dc 15 ngày rùi 21 trứng

Bài viết có nội dung tương tự
  • 70 Triệu Đồng 1 Đôi Gà Đông Tảo
    • Thread starter ban ga dong tao
    • Ngày gửi

• Back