Cùng thành lập, kênh giá cả GÀ THẢ VƯỜN, GÀ CÔNG NGHIỆP!

KÊNH THÔNG TIN GIÁ GÀ TRONG NƯỚC TẠI CÁC TỈNH.

Đầu tiên, xin cám ơn sự đóng góp thành viên trên diễn đàn... Hãy cùng HỘI CHĂN NUÔI GÀ VIỆT NAM chia sẽ thông tin giá cả tại các tỉnh để bà con nông dân không còn bị "ép giá" nửa nhá...

Last edited:
minh o ban me thuoc daklak
gia ga thiu mjnh 0 ro
nhung mjnh nghj ga 0 cao giu vay dau
ga mjnh gan xuat roi
kung chua pit ban cho aj het

Chào cả nhà!
Ở Cẩm Mỹ, Đồng Nai! ACE có biết lái gà nào thu mua số lượng gà ta lai nòi Bình thuận? Khoảng 500con, gà nuôi 4,5 tháng. Gà từ 1,0 kg->2kg. Giới thiệu em với. Em định xuất xô 01 lần nghỉ tết sớm luôn.Cảm ơn cả nhà

Có một mối wan tâm lớn cho người chăn nuôi gà thả vườn ngoài Bắc lúc này là giá lúa, mới hum wa cuối tháng nhập lúa tới 8,2triệu/tấn lận. Hay tại nhà cháu là nông dân bán chuyên nên bị mua đắt nhỉ, hichic

Mình ở thái bình giá lúa mua lẻ thì 8,5k/1kg nè mà giá gà thì vẫn đứng yên ! bùn

Mình thì đợt này mua bắp, đợi tới mùa lúa rồi cho ăn lúa, chứ bây giờ lúa mới có lú mạ lên, mua vào chắc chết

Chào cả nhà!
Ở Cẩm Mỹ, Đồng Nai! ACE có biết lái gà nào thu mua số lượng gà ta lai nòi Bình thuận? Khoảng 500con, gà nuôi 4,5 tháng. Gà từ 1,0 kg->2kg. Giới thiệu em với. Em định xuất xô 01 lần nghỉ tết sớm luôn.Cảm ơn cả nhà

AE giới thiệu lái mua gà giúp nhé. Thanks

Minh o Can Giuoc , Long an, dang co mot dan tha vuong gan xuat. ae nao biet gia ga khu vuc minh , xinh cho y kien

up giá hôm nay

Gà đang trong mùa dịch, nhiều nơi tắc đầu ra, không biết giá nay được bao nhiêu r, còn gần 2000 con quá lứa mà chưa có mối bán.....:1^::1^:

Gà đang trong mùa dịch, nhiều nơi tắc đầu ra, không biết giá nay được bao nhiêu r, còn gần 2000 con quá lứa mà chưa có mối bán.....:1^::1^:
để lâu thì càng già gà ,mấy nữa bán càng được giá mà bạn

Gà để quá lứa mất giá mà khó bán lắm bạn ơi, mà giờ gà chỗ mình còn có 55 sao bán.
trong ấy hay nhỉ ,ở ngoài mình thì lái nó chỉ thích bắt loại gà mái sắp đẻ,với gà trống 2.5kg _3kg thôi vì gà già chắc thịt mà ngọt

Back