Cùng thành lập, kênh giá cả GÀ THẢ VƯỜN, GÀ CÔNG NGHIỆP!

KÊNH THÔNG TIN GIÁ GÀ TRONG NƯỚC TẠI CÁC TỈNH.

Đầu tiên, xin cám ơn sự đóng góp thành viên trên diễn đàn... Hãy cùng HỘI CHĂN NUÔI GÀ VIỆT NAM chia sẽ thông tin giá cả tại các tỉnh để bà con nông dân không còn bị "ép giá" nửa nhá...

Last edited:
Tiền Giang 15/01/2012
Gà nòi thả vườn, trống mái bằng giá: 100k/kg
Em ước mong sao. Mãi như ngày này. Vui đời nuôi gà... :huh:

Nhân đây, em đang tìm gà trống nòi còn tơ chân vàng, mới biết đạp mái, trọng lượng trên 3,5kg về để giống. Bác nào biết xin chỉ gíup. Cám ơn các Bác.

PÀ KON THÂN!
Ai có kinh nghiệm về gà tàu vàng ở long an xin chỉ giáo giùm
Số là người anh tui đang nuôi 500 con nay đc 1 tháng rồi, trông rất đẹp nhưng nge mọi người bảo gà này nuôi lớn khó bán hơn vì lai nhiều...nay đang lo sau này không biết sao nữa

--------

có gì ra năm tui thỉnh an bác mới đc
tui cũng đang thích nuôi gà bình định nhưng chưa có mối liên lạc. chúc bác năm mới mạnh khỏe! thành công!

giá gà ta thả vườn tại đăk tô-kon tum 90000/kg (mua sỉ) 110000/kg (mua lẻ ở chợ)
giá gà con nhập tại Bình Định: - 10000/con=1ngày tuổi
- 12000/con=3ngày tuổi
- 19000/con=7ngày tuổi
- 30000/con=1tháng tuổi

có gì ra năm tui thỉnh an bác mới đc
tui cũng đang thích nuôi gà bình định nhưng chưa có mối liên lạc. chúc bác năm mới mạnh khỏe! thành công!

Link : http://agriviet.com/home/threads/80...THA-VUON-GA-CONG-NGHIEP-/page11#ixzz2IFS0gw8o

Last edited by a moderator:
Giá gà (Tàu vàng) tại Bình Thuận đến thời điểm này, thương lái đến tận nơi: trống 90.000đ/1kg mái 100.000đ/1kg.Bán ngoài chợ: trống 110.000đ/1kg, mái 125.000đ/1kg, nếu gà thả vườn ngon còn có giá hơn nữa.

giá gà thả vườn đak lak hum qua:
- ôm đàn 83k/kg
-lựa 85k/kg
*
hôm nay đi chợ nghe phao tin rằng giá đã lên 90k/kg bắt ôm đàn

kính chúc ae hội nuôi gà có mùa vụ bội thu...!

Trong tương lai gần, giá gà thả vườn có lẽ vẫn nhích lên đôi chút, bà con cứ phấn khởi lên, tiếp tục nhân đàn nào @@

đợt tăng giá này nhìu bác nuôi quá, dự đoán sang năm giá gà sẽ lại rớt như cùng kỳ năm nay:1^:

Ngày 19/01, người bạn ở tiền giang cho biết giá gà thả vườn ở tiền giang đã lên 105.000 / kg. Các bạn có giá như thế nào thì cập nhật nha.

Up

Chào mọi người.Giá gà ở Hậu Giang lái mua 90k/kg. cho e hỏi nên bán ngay thời điểm này hay đợi gần tết bán mùng 3 ngon hơn. giá ko biết có nhích lên hok nữa. Mong mọi người cho ý kiến, e còn hơn 200 con khoảng 1kg - 1kgmốt .Có ai ở HG ko, nếu giá cao hơn thì up cho e biết với nha. thanks.:6^::lol:

Chào mọi người.Giá gà ở Hậu Giang lái mua 90k/kg. cho e hỏi nên bán ngay thời điểm này hay đợi gần tết bán mùng 3 ngon hơn. giá ko biết có nhích lên hok nữa. Mong mọi người cho ý kiến, e còn hơn 200 con khoảng 1kg - 1kgmốt .Có ai ở HG ko, nếu giá cao hơn thì up cho e biết với nha. thanks.:6^::lol:
hiih chào chuối......chỗ a người ta zo tại trại mua 92 đưa tiền cọc trước nhưng a ko chịu......mà gà e 1k tới 1k1 bán chi uổng zi???gà đang trong giai đoạn lớn nếu bán giá 90 mà 1k uổng lắm.....ráng đợi mùng 3 gà bự bự rồi có kg nữa bán đc ngon hơn....chúc e thành công :6^:

hiih chào chuối......chỗ a người ta zo tại trại mua 92 đưa tiền cọc trước nhưng a ko chịu......mà gà e 1k tới 1k1 bán chi uổng zi???gà đang trong giai đoạn lớn nếu bán giá 90 mà 1k uổng lắm.....ráng đợi mùng 3 gà bự bự rồi có kg nữa bán đc ngon hơn....chúc e thành công :6^:
hehe. Hélu a phát. Uhm e kũg đag phân vân.hôm wa e pắt 10 kon trội nhất đàn,khoảg hơn 1kg2 pán rùj .A dc nhju con vậy a phát. Gjá này chắc năm nay ăn tết lớn rùj he..gà a đc mãy thág rùj. Bao nhju kg.A phát bán gà giống ah. giá a bán sao vậy??

Last edited by a moderator:
Bình Phước giá gà ta mua tại trại 110.000 đồng.(2/2/2013). Năm nay trại gà nào cũng vui vì gà được giá.

Thừa Thiên Huế ( 02/02/2013) giá gà trống ( chỉ mua gà trống) bắt nguyên đàn 150.000đ/1kg :huh:

giá gà con 1 ngày tuổi ở khánh hòa 12000đ một con.giá gà thịt bán lẽ là gà mái 90000đ/kg.Gà trống 85000đ/kg

mình muốn mua khoảng 100 ga con ở nha trang thì mua ở đâu ban, bạn bt trại nào bán ko, gà ta thả vườn.thank bạn nhiều

Chúc mừng năm mới!

Mình ở Củ chi, còn khoảng >200 con Minh dư 1,1-1,4 kg (>3,5 tháng tuổi rồi).
Có bác nào quan tâm không?

Giá gà 29 tết tại Dĩ An, Bình Dương bán tại chợ giá 140.000 - 150.000 đ / kg

Back