Đặt 1 trúng 3

• Thread starter motnua
  • Ngày gửi
:D:D:D:D mai dặt hết số tiền hiện có rồi nghỉ :D offf
Mạng thất nghiệp thì tài cũng bỏ mình mà đi
Thân !
Ai đặt tiếp đi nào - trúng có chạy đâu mà sợ .
Thân !

Hổm rài gởi heo nó đẻ thêm 30k lời vãi.

Hướng dẫn thắng trò chơi: Đặt lần đầu X tiền, rồi gấp đôi số tiền lên, ngày sau gấp đôi ngày trước. Chơi khoảng 5-10 ngày là trúng, trúng xong bắt đầu đặt ít tiền lại

Hướng dẫn thắng trò chơi: Đặt lần đầu X tiền, rồi gấp đôi số tiền lên, ngày sau gấp đôi ngày trước. Chơi khoảng 5-10 ngày là trúng, trúng xong bắt đầu đặt ít tiền lại
Định bắt chước cách chơi của bác..mà hôm trước em đặt số 8 trật, hôm nay không đặt..nó lại ra mất tiêu :D:D

chơi cái double này, có ngày mạt luôn, đã cay thì chỉ có thuơng với bị chết...

Đặt 1 triệu thì em chung thêm 2 triệu - khucthuydu dám đặt 1 triệu không ?
Motnua có 2 triệu đủ chung rồi .
Nè trả tiền đi chứ .
-----------------------
Khucthuydu đặt 1 triệu mà trúng thì chủ lô đề như motnua này phá sản .
Hai con số 6 và số 1 - @hoangson121vx đặt tiếp hay gởi 500 k đó qua cho motnua .
Còn @dangthequang đó nó chết rồi hay sao ta ?
Bác @Xuan Vu ơi vào đặt vài trăm k cho vui nào - tiền của bác xuân vũ ở đâu ra mà có đến 5 triệu luôn ta ?

Hôm nay 19/8/2015.
Đài Nam.
Các bác có thiêng về số nào nhất.
Em đặt số 3.
Cược 50.000₫
Ôi bác một nữa ơi
Em lỡ chuyển nhầm cho bác 52.000
Bác nhớ trả lại cho em 2000 nhé

Hôm nay đặt số 5.
Đặt 500k nha
Lần trước nợ rồi bây giờ muốn đặt thì phải có tiền - 500 K đâu ,tài khoản có 200 k à .
À bạn là em có nick '' em làm nông anh yêu không ( ...) '' Phải không - Lúc trước heo trên tay còn bây giờ gà nòi ăn trên tay à ? Trả nợ đi rồi ghi nợ mới OK .
Hôm nay 19/8/2015.
Đài Nam.
Các bác có thiêng về số nào nhất.
Em đặt số 3.
Cược 50.000₫
Ôi bác một nữa ơi
Em lỡ chuyển nhầm cho bác 52.000
Bác nhớ trả lại cho em 2000 nhé
OK .
@hoangson121vx và bác @nguyenhungdung ơi . Đặt 1 con lấy hên với ạ .

Lần trước nợ rồi bây giờ muốn đặt thì phải có tiền - 500 K đâu ,tài khoản có 200 k à .
À bạn là em có nick '' em làm nông anh yêu không ( ...) '' Phải không - Lúc trước heo trên tay còn bây giờ gà nòi ăn trên tay à ? Trả nợ đi rồi ghi nợ mới OK .

OK .
@hoangson121vx và bác @nguyenhungdung ơi . Đặt 1 con lấy hên với ạ .
Nghe lời @khucthuydu chơi tiếp con số 2. Đặt 220k.

Back