đầu ra cho gà thả vườn cho các dịp lễ trong năm

• Thread starter khoinghiep95
  • Ngày gửi
các dịp lễ nhu cầu tiêu thụ gà thả vườn rất cao..nhu cầu người tiêu thụ cao ..nhưng k biết mua ở đâu ..còn chúng ta thì cần đầu ra ... vậy làm thế nào có thể cung cấp cho nhu cầu người cần .. điễn hình là tại tp hcm .
e nghĩ là mình nên lập ra một nhóm ..để đi khảo xác, tìm đầu ra cho gà vào dip lễ cũng như ngay thường ...
e ở đăk lăk

Làm cái lồng thả gà vô bỏ lên honda dán mác" bán sỉ gà ta thả vườn sạch" là ng ta nhìn thấy "bạn "

Làm cái lồng thả gà vô bỏ lên honda dán mác" bán sỉ gà ta thả vườn sạch" là ng ta nhìn thấy "bạn "
ấp dụng vơi mô hình nuôi nhỏ thì quả là ý tưởng tuyệt vời .. nhưng vơi sô luong vai nghin con thi không hợp lý cho lắm

Mình kung ở đak lăk. Cũng chưa có mối nào. Ai có thì chia sẻ mình với

Nuôi theo quy trình của mình thì b có bao nhiêu cũng bán được

Minh o quang ngai hien dang nuoi 1000 ga tha vuong ma tim dau ra kho qua ai co lien he giup dt 0963068033

đầu ra cho sản phẩm lúc nào cũng là điều khó khăn cho người nông dân :Bash:

các dịp lễ nhu cầu tiêu thụ gà thả vườn rất cao..nhu cầu người tiêu thụ cao ..nhưng k biết mua ở đâu ..còn chúng ta thì cần đầu ra ... vậy làm thế nào có thể cung cấp cho nhu cầu người cần .. điễn hình là tại tp hcm .
e nghĩ là mình nên lập ra một nhóm ..để đi khảo xác, tìm đầu ra cho gà vào dip lễ cũng như ngay thường ...
e ở đăk lăk
Mở quán cháo gà đi bạn, ngày bán 5-6 con cũng ổn đó hehe

Back