Đề phòng Lừa Đảo!!! Hot Hot

• Thread starter huy_tm
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Nếu thực sự nick baocuong1980 có bán những con vật có trong sách đỏ có nghĩa là đã vi phạm pháp luật rồi. Pháp luật của nước ta đã quy định vậy , và nội quy trên diễn đàn cũng đả có nêu. Nock baocuong1980 đã thừa nhận bán những thú nuôi có trong Sách Đỏ thì tại sao Mob phụ trách trong chuyên mục này không cảnh cáo và xóa nick vĩnh viễn để làm gương ... Mà cứ ý kiến ra vào tìm dẫn chứng chi vậy. Thiết nghĩ vấn đề này phải giải quyết sớm hoặc Khóa chủ đề này lại để bà con tham khảo và đánh giá...

to: baocuong1980
mình ở đây không nói đến chuyện bạn bán điện thoại hay bán thuốc gì hết vì đấy không thuộc phạm vi mình quản lý và phạm vi diễn đàn nên mình chưa một lần nào đề cập đến vấn đề này cả
mình xóa bài biết của bạn tại
1)mình xóa tất cả các giao dịch của bạn tại theo phản ánh của một số ae ở đây có dấu hiệu lừa đảo mình đã nhờ các bạn ở trong nam kiểm chứng hộ và có bạn que_matrix kiểm chứng đã gọi cho bạn từ 2 hôm trước nhưng bạn không trả lời rõ ràng làm bạn đấy không kiểm trứng được (như lời bạn nói thì hôm nay mới có người hỏi địa chỉ của bạn nhưng không đến nên chắc không phải bạn que_matrix mà là người khác )
2) 2 hôm trước mình đã nhận được thông tin từ bạn que_matrix và đã có hỏi bạn vấn đề này và hẹn bạn trong vòng 2 ngày phải trả lời vấn đề trên nhưng không thấy bạn hồi âm lại
3) chiều nay đã quá hạn 2 ngày mình đưa ra mà không thấy bạn trả lời nên mình mới xóa tất cả các topic giao dịch của bạn
Tôi không biết mấy bác kia nói "có dấu hiệu lừa đảo" là sao??Mua chim thì phải thấy chim-nhìn chim vừa ý mới mua(ai ép mình được?)tôi rao bán thì có chim tôi mới bán(không rãnh mà ngồi đánh máy vớ vẫn)Có 1 số bác lại càng vô lý cứ soi mói tôi là chim chụp hình trên xe ngoài đường-có dấu hiệu lừa đảo-Tôi nghỉ chụp ở đâu có quan trọng không,điều cần nhất là chim đó tôi có bán hay không chứ???Còn việc Mod nói tôi đã quá ngày mà không trả lời là do máy tính tôi hư đang bảo hành.không thường xuyên lên mạng được.Qua việc này tôi muốn gửi đến bà con trên diễn đàn đừng nên để ý tiếng đời(kệ nó) nếu có mua bất kỳ sản phẩm nào trên mạng ,đến nhà coi sản rõ ràng vừa ý mới lấy(và đã biết nhà ,về không thích thì cứ quay lại ) thì ai gạt được ai chứ???
---------------
Nếu thực sự nick baocuong1980 có bán những con vật có trong sách đỏ có nghĩa là đã vi phạm pháp luật rồi. Pháp luật của nước ta đã quy định vậy , và nội quy trên diễn đàn cũng đả có nêu. Nock baocuong1980 đã thừa nhận bán những thú nuôi có trong Sách Đỏ thì tại sao Mob phụ trách trong chuyên mục này không cảnh cáo và xóa nick vĩnh viễn để làm gương ... Mà cứ ý kiến ra vào tìm dẫn chứng chi vậy. Thiết nghĩ vấn đề này phải giải quyết sớm hoặc Khóa chủ đề này lại để bà con tham khảo và đánh giá...
Bác nói vậy chắc Mod đã xoá hết tất cả nick bán trên này rồi.Tất cả hầu hết người rao bán toàn thứ trong sách đỏ:trĩ,công,rùa,....
bác nên nghĩ kỹ lời mình nói

Last edited by a moderator:
bạn baỏ là máy nhà bạn bị hỏng mà lúc
11-10-2010, 04:02 PM bạn vẫn vào trả lời được mọi người nhưng không trả lời mình là sao ?
còn bạn bảo là có hàng sao ban que_matix liên lạc với bạn thì lại không được
do điều kiện địa lý nên mình không thể đến chỗ bạn xem được thôi nếu không thì mình đã đến tận nhà bạn để xem và chứng minh cho bạn rồi
---------------
mình sẽ tạm khóa bài viết này lại và muốn nhờ bạn nào trong diễn đàn thứ 7-CN này rảnh thì liên lạc với bạn baocuong1980 để kiểm chứng hộ mình và trả lời vào inbox cho mình hoặc lập 1 topic mới để báo lại cho mọi người trong diễn đàn

Last edited by a moderator:
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back