địa Chỉ Bán Rau An Toàn ở đồng Nai

• Thread starter hiendangthithuy
  • Ngày gửi
Hiện nay thực trạng rau quả kém chất lượng, nhiễm thuốc BVTT xuất hiện tràng lan, làm cho tâm lí người tiêu dùng lo âu, trong khi đó các địa chỉ sản xuất rau an toàn lại quá ít, chỉ đếm trên đầu ngón tay. Do chi phí làm rau sạch quá cao nên có ít người sản xuất các loại rau quả này! Trang trại chúng tôi đã áp dụng những quy trình công nghệ mới nên đã làm cho giá thành giảm xuống hi vọng sẽ đem lại tâm lí thoải mái cho người tiêu dùng! Chân thành cảm ơn!

anh huy cung ở đồng nai hả?
---------------
anh ở huyện nào vậy!anh làm trồng trọt hay là chăn nuôi vây! khi nào ghe lên em thưởng thức đặc sản đinh quan của em! Bánh xoài nè, chuối mít, đu đủ

Last edited by a moderator:
anh huy cung ở đồng nai hả?
---------------
anh ở huyện nào vậy!anh làm trồng trọt hay là chăn nuôi vây! khi nào ghe lên em thưởng thức đặc sản đinh quan của em! Bánh xoài nè, chuối mít, đu đủ
có dịp mình ghé bạn liền, nghe nói món bánh xoài làm mình thèm à.mình ở xã phú lý huyện vĩnh cữu,mình chăn nuôi heo rừng và trồng xoài ,mì cao sản.thân chào bạn !

vậy hả! Em cũng khaói món thịt heo rừng quay lắm?anh bán với giá như thế nào vậy?

cho hỏi, mình muốn mua số lượng khoảng 200 buồn chuối sứ ( chuối mốc) trang trại chị có cung cấp đủ không vậy? Vì chuối ở trong này giá quá cao! 100.000đ/buồng!

... thuốc BVTT...
Nhờ bác dịch ra nguyên văn đầy đủ giùm vì không hiểu thuốc này là thuốc gì???!!! (bênh vực tuổi trẻ, bảo vệ thân thể, bỏ vợ toàn tập.....). Bác Thuy_canh mà dịch ra thì phải biết!!!
Địa chỉ là La Ngà Hay La Ngã vậy bác

Last edited:
Nhờ bác dịch ra nguyên văn đầy đủ giùm vì không hiểu thuốc này là thuốc gì???!!! (bênh vực tuổi trẻ, bảo vệ thân thể, bỏ vợ toàn tập.....). Bác Thuy_canh mà dịch ra thì phải biết!!!
bác tranvi biết người ta lộn mà hỏi khó hen. BVTV( bảo vệ thực vật) !
úp cho cuối tuần !chúc ace griviet có ngày nghỉ cuối tuần vui vẽ !

Ui trời! hỡi ôi, mình cứ tưởng nói về đồng nai thì ai cũng biết chứ, một thị trấn to như thế mà có người còn không biết. Bác hỏi anh phuhuy đó! Anh chi giup cho!

bác tranvi đùa thôi bạn à chứ bác ấy thừa sức biết mà.báy ấy muốn hỏi thăm sức khõe bạn thôi !

ah! ra vậy dạo này em rất khoẻ ạh! Em có thể ăn hết cả cái đùi lợn rừng quay của nhà anh đó nha! hiiiii......

Bác Tranvi muốn nhắc khéo E về cái vụ viết sai lỗi chính tả đó mà!
Lo mà xin lỗi đi kìa, để Bác mà giận thì nguy hiểm đó!

Bác Tranvi muốn nhắc khéo E về cái vụ viết sai lỗi chính tả đó mà!
Lo mà xin lỗi đi kìa, để Bác mà giận thì nguy hiểm đó!
các bác thông cảm cho cô ấy đi, có thể cô ấy không rành về máy tính thì sao? Cũng có thể do cô ấy gõ nhầm......

Xin thông báo với tất cả mọi người muốn mua hoa quả trái cây... để bày mâm ngũ quả trong Tết là:
Xoài tứ quý của cháu đã bắt đầu chín, và số lượng có hạn, ai nhanh tay đăng kí thì Hiền sẽ chuyển qua cho! Giá cả phải chăng ( nếu chuyển tận nhà thì tính thêm phí vận chuyển).
Mong các bác ửng hộ giúp!
Cảm ơn nhiều!
Đặng Thị Thúy Hiền!

Hiền ơi, anh muốn mua vài kí xoài tứ quý về bày mâm ngũ quả, không biết em có thể chuyển ra ngoài natf cho anh không?
Nếu được anh xin Cảm em ơn nhiều!

Ông Thầy Tàu nghề võ ở xóm tui chuyện-trị Trật Đả, ông bán luôn thuốc :
- Bóp Vai Tê Thấp.
Bọn tui... sớn-sác đọc :
- Bóp V... Tê Tê.
Thuốc nầy bán đắc lắm đó Tranvi. "Mua 1 chai, tặng 1 chai" đi!
Năm mới chúc Tranvi cùng quý quyến hạnh-phúc, vui, khỏe, mọi việc hanh-thông.
Thân ái.

Ông Thầy Tàu nghề võ ở xóm tui chuyện-trị Trật Đả, ông bán luôn thuốc :
- Bóp Vai Tê Thấp.
Bọn tui... sớn-sác đọc :
- Bóp V... Tê Tê.
Thuốc nầy bán đắc lắm đó Tranvi. "Mua 1 chai, tặng 1 chai" đi!
Năm mới chúc Tranvi cùng quý quyến hạnh-phúc, vui, khỏe, mọi việc hanh-thông.
Thân ái.
Cái ông thuỷ canh này là người.......... trật lất nhất đó!
---------------
Hiền ơi, anh muốn mua vài kí xoài tứ quý về bày mâm ngũ quả, không biết em có thể chuyển ra ngoài natf cho anh không?
Nếu được anh xin Cảm em ơn nhiều!
Em chỉ đi hàng gần nhà thôi anh ah! Để khi nào nhà em mở rộng thị trường đã nha!
Năm mới xin chúc anh và gia đình sức khoẻ, làm ăn phát đạt!

Back