Dự án đầu tiên

• Thread starter vanhieutn
  • Ngày gửi
thân chào các anh em nông hữu trên diễn đàn , đươc nghe rất nhiều ý tưởng khởi nghiệp làm nông dân của mọi người tôi cảm thấy rất phấn khích cũng như khâm phục sư sáng tạo của anh em gần xa.Riêng tôi cũng đang bắt đầu tập tành làm nông với hơn 500 gốc đu đủ , dẫu biết lần đầu luôn luôn khiến ta gặp rất nhiều khó khăn và thử thách, nhưng hỡi tôi ơi và các nông hữu vì đam mê và vì nền nông nghiệp mới của nước nhà ,chúng ta phải phấn đấu nhiều hơn nữa hãy cùng nhau chia sẻ giá trị để cùng nhau tiến bộ .

cố lên ha :) càng làm càng chuyên nghiệp hóa rồi sẽ có ngày mở ra chân trời mới

Uhm cam on cac bac da gop y, hot bac hay khong con chua biet nhung cung phai rang phat huy het kha nang hoc hoi ,co thua cung duoc cai goi la dam nghi dam lam.

Chúc bác thành công nhé

tôi vừa xem vài clip về mô hình nông nghiêp hiện đai (tiêu biểu là ISAREL) ,quả thật chỉ dùng hai chữ tuyệt vời mô tả là chưa đủ. tôi nghĩ sỡ dĩ họ thành công như vây là do dám nghĩ dám làm , biết đoàn kết và chia sẻ kỹ thuật cho nhau để tạo nên khối nông nghiệp khép kín và rộng đầu ra cho sản phẩm..các bạn có nghĩ chúng ta sẽ làm được gần như thế không..?

tôi vừa xem vài clip về mô hình nông nghiêp hiện đai (tiêu biểu là ISAREL) ,quả thật chỉ dùng hai chữ tuyệt vời mô tả là chưa đủ. tôi nghĩ sỡ dĩ họ thành công như vây là do dám nghĩ dám làm , biết đoàn kết và chia sẻ kỹ thuật cho nhau để tạo nên khối nông nghiệp khép kín và rộng đầu ra cho sản phẩm..các bạn có nghĩ chúng ta sẽ làm được gần như thế không..?
Sao em không úp mô hình đó lên cho mọi nguoi xem với!
Chúc em luôn luôn có "lửa đam mê" với Nông nghiệp

Sao em không úp mô hình đó lên cho mọi nguoi xem với!
Chúc em luôn luôn có "lửa đam mê" với Nông nghiệp
em xem nhiều clip về kiểu nông nghiệp đó nên thấy rất hay,trên youtube ấy chị, mọi người cũng lên đó xem thử xem ,thấy người ta làm là mình máu lắm.

Back