Dúi rừng nhà em

• Thread starter vuadui
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Dúi nào chăng là dúi nếu biết cách dui sẽ giao phối.

sau thời gian nó sẽ phải đẻ.
ai bảo dúi rừng không đẻ được? Dúi tôi nuôi 100% dúi rừng. Chỉ có điều nuôi được, thuần hóa được nó là cả một quá trình học tập. Không có những người nuôi dúi rừng thì làm gì có dúi thuần mà bán.

--------

Thế là thành công bước đầu. hihi

Last edited by a moderator:
Dúi rừng mà đẻ 4 con kìa

Dúi rừng mà đẻ 4 con kìa, trông như con chuột ấy.

dúi rừng hay dúi nhà vậy anh?

dúi rừng hay dúi nhà vậy anh? dúi rừng bác nuôi bao nhiêu lâu thì đẻ?

dúi rừng hay dúi nhà vậy anh? dúi rừng bác nuôi bao nhiêu lâu thì đẻ?
là mình nuôi dúi rừng, thời gian đẻ giống dúi nhà thôi, giống y hệt các lão nông ở diễn đàn này quảng cáo về dúi nhà của họ. híc.

không biết dúi thịt và dúi giống bây giờ bán bao nhiêu vây các bác có thể chia sẻ cho em được không

giá dúi thịt

hiện nay trên thị trường giá dúi thịt là 500k/kg chưa bao gồm VAT

Mấy bức hình của bác không phải là dúi của nhà bác.
Nếu muốn bán dúi bác cứ rao . Nhưng sưu tầm ảnh trên mạng rồi nói Dúi nhà mình . E rằng ko chân thật ...
Chỉ cần nhìn qua thông số của hai bức hình . Có thể nhận ra ngay . Nó được chụp bởi hai máy khác nhau . Ngay cả định dạng của bức hình cũng ko đồng nhất ... Nếu do một người làm ... Chắc chắn định dạng sẽ giống nhau ...

Và bức hình trên ( hình 1)tôi lấy ở Trung Quốc để anh em tham khảo và bác thì sao lại ....với mục đích nào đó
http://agriviet.com/home/threads/13339-Nuoi-dui-o-Trung-Quoc#axzz1bz0uAumU

Mấy bức hình của bác không phải là dúi của nhà bác.
Nếu muốn bán dúi bác cứ rao . Nhưng sưu tầm ảnh trên mạng rồi nói Dúi nhà mình . E rằng ko chân thật ...
Chỉ cần nhìn qua thông số của hai bức hình . Có thể nhận ra ngay . Nó được chụp bởi hai máy khác nhau . Ngay cả định dạng của bức hình cũng ko đồng nhất ... Nếu do một người làm ... Chắc chắn định dạng sẽ giống nhau ...

Và bức hình trên ( hình 1)tôi lấy ở Trung Quốc để anh em tham khảo và bác thì sao lại ....với mục đích nào đó
http://agriviet.com/home/threads/13339-Nuoi-dui-o-Trung-Quoc#axzz1bz0uAumU
chuẩn đấy bác. hôm nay nhà em cũng có mấy con dúi chuẩn bị giao phối đẻ em rình rùi chụp. híc bị bắt non xấu hổ quá.

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back