Dùng thuốc gì cho vịt tăng trong mau nhất đây anh em

Bác này cố chấp thiệt :lol: hihi em đùa thôi
C có tác dụng giữ nước trong cơ thể đó Nagakaga. Cho uống đúng liều lượng thôi, ai bắt phải uống quá liều chi rồi ngộ độc C.
Cho uống 2 3 ngày rồi ngưng mấy ngày mới bán mà . haiz..... hiểu sai ý mình rồi . nghiêm trọng thiệt

C sủi của người uống đó hả bác?
Cho uống trong bao nhiêu ngày?
Liều lượng pha với nước như thế nào?

Thế dùng C nào hả bác Vũ Tuấn?
Gakochet9x96 đi chỗ khác chơi đi nhóc

nè, mình chỉ thắc mắc tại sao C lại có paracetamon giảm đau trong đó thôi,
Còn việc thúc vịt của bạn thì lên Gu gồ mua chế phẩm sinh học của trung quốc về thúc 10 ngày nhá, chớ đừng chơi zay

Hix. Chắc lại chém gió nhau rồi.
Topic toàn quy tụ 9x

Dân 96 chém gjó bá đạo tr0ng từng hạt gạo lun là khác

96 đúng ra thì bây giờ mới đang học lớp 12. Biết cái gì mà gà với qué.
Bác 9x giải nghĩa hộ em cái từ "bá đạo" là dư nào?
Mà trong hạt gạo có cả bã đậu hả bác?

xin lỗi mình không có rảnh để trả lời mấy câu này. Mà có mún biết thì lên google mà seo đi

Các bác chỉ vào để chém gió linh tinh.
Mà cái tay chủ topic hình như cũng chỉ hỏi cho vui.
Người cho ý kiến hay thì không chú ý, lại gùa theo chém gió.
Topic lãng xẹt...
Vãi cả bác... tập trung chuyên môn quá nak. Anh em chỉ cách cho nó mập rồi thì giờ ko "Chém Gió" thì biết làm gì hả bác...

Bác a. sao lại gảy đàn nhau vậy. cho em xin 2 bác a. mọi vấn đề nên từ tốn đọc hiểu a

Đệt mợ...vịt mà 15 ngày tôi cho nó "béo nức da" chứ việc gì to tác...mà mấy bác phải xô xác nhau?

Nào là c sủi rồi lại Paracetamol................Xoàng

Đệt mợ...vịt mà 15 ngày tôi cho nó "béo nức da" chứ việc gì to tác...mà mấy bác phải xô xác nhau?

Nào là c sủi rồi lại Paracetamol................Xoàng
Bác đã đăng đàn , hi hì bác cho ý kiến giúp anh em với nhưng ý kiến và cách đừng để quân ta hại quân mình ấy, chứ 1kg loại đó có 100k thì đơn giản quá bác a. em nghĩ bác có nhiều cách hay giúp anh em tiến lên lắm

Bác đã đăng đàn , hi hì bác cho ý kiến giúp anh em với nhưng ý kiến và cách đừng để quân ta hại quân mình ấy, chứ 1kg loại đó có 100k thì đơn giản quá bác a. em nghĩ bác có nhiều cách hay giúp anh em tiến lên lắm

Hoocmon cho lẹ :8^:ơ mà "1kg loại đó có 100k" là gì thế? người ăn được không?:7^:

là cái đó đó. hi hi thôi mà. tư vấn thêm món khác đi bác, đào sâu vào vấn đề đó không có hay.

uh
cây nhà lá vườn thôi, thuốc thủng mất thời gian lắm, cây anh túc thì trồng họ nhổ mất

Back