e dang uong bia men vi sinh voi bac chi

• Thread starter vu_tuan
  • Ngày gửi
em dang uong bia vi sinh voi bac chi. Co ai uong cung ko a

Anh chỉ uống mem bia 333 hay men đế "Bàu đá" thôi, còn men này em có hảo tâm thì cho anh chục cân về nuôi bò thôi..!

Em có quy trình lên men vi sinh trong quá trình ủ, thì viết lên chia sẻ với bà con mình đi.

Nếu gởi riêng cho anh thì theo địa chỉ Email: Hoaxuantruong79@yahoo.com.vn Thân chào em.

Anh chỉ uống mem bia 333 hay men đế "Bàu đá" thôi, còn men này em có hảo tâm thì cho anh chục cân về nuôi bò thôi..!

Em có quy trình lên men vi sinh trong quá trình ủ, thì viết lên chia sẻ với bà con mình đi.

Nếu gởi riêng cho anh thì theo địa chỉ Email: Hoaxuantruong79@yahoo.com.vn Thân chào em.

Dạ tại ngày xưa hà nội có nhiều bia vi sinh lắm bác a. Họ đề hẳn biển hiệu ví dụ BIA Vi sinh bách khoa.Giờ kiếm men bia vi sinh hơi khó. để em kiếm đã.
À trên diễn đàn có ai làm về hoá sinh hoặc đã làm men vi sinh chia sẻ anh em công thức ủ men bia từ lúa gạo không a. cái này tốt cho bò, cho gà, cho cá và cả .... lắm a.

hj ! Hôm nay chờ hoai mà chẳng thấy ai chia sẻ nản

thôi uống 333 đỡi đi.
.............................................................................................
..........
...
.
.
.
.
.
............
..................
....
....!
Ac, uống cả két rồi mà sao chưa thấy gì , nản !

Back