Em cần thuê máy xới đất và lên luống tại Chương Mỹ

• Thread starter thuycon
  • Ngày gửi
Kính nhờ anh chị em có biết đơn vị nào cho thuê máy xới đất kiêm lên luống giới thiệu giúp em với ạ. Xin chân thành cảm ơn ACE.

Bạn này ở đâu của Chương Mỹ, máy xới đất lên luống thì bạn phải cho biết diện tích, chất đất như nào thì mới biết dùng máy gì để tư vấn chứ

Bạn này ở đâu của Chương Mỹ, máy xới đất lên luống thì bạn phải cho biết diện tích, chất đất như nào thì mới biết dùng máy gì để tư vấn chứ
diện tích là 3.6 mẫu, đất ruộng thường trồng lúa bạn ạ. Đất ở khu vực Thanh Chương. Giờ mình muốn cải tạo để trồng màu. Bạn biết tư vấn giúp mình với ạ. Cảm ơn bạn nhiều

Kính nhờ anh chị em có biết đơn vị nào cho thuê máy xới đất kiêm lên luống giới thiệu giúp em với ạ. Xin chân thành cảm ơn ACE.
lên mạng hoặc vào các đại lý của Kobuta hoặc Hồng Ký hoặc các bãi máy nông cụ ở Thủ Đức hoặc Bình Chánh ở TP.HCM (Hà Nội thì mình không rành). TỐT NHẤT là mua 1 con về xài luôn bạn à, chẳng bao nhiêu tiền cả, mà có thể cho thuê trong xã huyện của bạn được nữa. Con máy mà bạn nói lên luống mình nghĩ chỉ khoảng 60tr đến 120tr đối với máy cũ. Cố gắng tìm mua máy cũ còn rin hàng Nhật hoặc Jonhdeere của Mỹ là xài rất tốt.

Back