em moi vao nghe can 1 Lao Lang Su Ke Chi Giao

• Thread starter truonggjang
  • Ngày gửi
that tinh la em dang nuoi ga Da Cua Sat . nhung em ko ranh lam, con hoi nguoi ta thi nguoi ta ko chi. neu co thi cung so xai. em nuoi ga da de kiem them tien . ai co long tot chi em tan tinh em cam on.

không có con gà nào đá cựa tròn bằng con gà Việt,nhưng yếu điểm so với gà khác là tim + phổi lớn,và hơi chậm->các bạn nên lai tạo với con gà mỹ để đạt thêm những ưu điểm trên.
Gà Asil đá cựa tròn cũng hay lắm đấy bạn ơi. Mình không phủ nhận gà Việt đá hay, nhưng gà Việt mà lai thì hay hơn đó.

gà em đang bị chết. trông miêng có nước giải rồi chết chỉ em với

mấy bác cho em hòi gà cua em được 1.6kg rùi mổ ra gan nó bị thâm đen là bệnh j z

gà đông tảo con giá bao nhiêu vậy truonggiang

Gà Asil đá cựa tròn cũng hay lắm đấy bạn ơi. Mình không phủ nhận gà Việt đá hay, nhưng gà Việt mà lai thì hay hơn đó.[/QUOTE
Gà Asil đá cựa tròn cũng hay lắm đấy bạn ơi. Mình không phủ nhận gà Việt đá hay, nhưng gà Việt mà lai thì hay hơn đó.
ga dong tao cho minh no ban 110k/kg nhin cap chan k ai dam mua , no de ra duong ban day luon .

em thì cũng chăn vịt như mọi ngày ngoài đồng..dưới sông.mà dẫn vịt đi hoài nó ăn hoài mà k no..có cao thủ nào chỉ em với ko..e mệt mỏi với đàn vịt quá..cứ trời trưa nắng em cấm sào chờ vịt nghĩ ngơi..đi ăn rùi dẫn nó về nhà mà nó vẫn chưa no bụng..k chịu về..thiệt là chán quá đi mất
Vịt đẻ khó biết lúc nào nó ăn no ... chỉ nên tập cho nó có thói quen lịch trình thời gian ra vào chuồng thôi à

đâm hay k là do bổn gà đừng nói sil mĩ peru gì. gà việt có con hay con dỡ, hình lông xấu chưa chắc là dỡ, hinh hài phủ phê chưa chắc là con gà hay ( tốt mã rã đám ). gà nhập cũng vậy, tìm mua đc những con gà ở trại lớn thì sát xuất gà hay nhiều ( nhưng cũng hên xui, gà hay thì k ai đem bán ) gà việt mình có con hay con dỡ thì gà mĩ, sil peru cũng vậy k phải nhập thì cái gì cũng tốt cũng oke con gà đen đâu. quan trọng lên cựa sắt xem con gà đá thế nào rồi hãy quyết định lai tạo sil mĩ peru hay rặc việt.

Bài viết có nội dung tương tự
  • can hop tac va tuyen nguoi lam trang trai
    • Thread starter trancongthanhtn
    • Ngày gửi
  • Heo nai sinh bi luu thai
    • Thread starter n.thanhtruyen
    • Ngày gửi
  • Can 1 chuyen gia fro ve ga da cua sat.
    • Thread starter truonggjang
    • Ngày gửi
  • can tu van che pham echoderma
    • Thread starter tuan khanh
    • Ngày gửi
  • các bác chỉ giúp làn dau em chan nuoi
    • Thread starter phuongmy2k2
    • Ngày gửi
  • ga chin cua
    • Thread starter connhangheo_tsdvbdcct
    • Ngày gửi
  • giúp em voi!