EM ở miền trung, nếu nuôi gà thịt thì nên nuôi loại nào

• Thread starter lamnhuthenao
  • Ngày gửi
Mây bạn có thể cho tư vấn giúp mình nếu nuôi gà thịt thì nuôi gà nào mà đc ưa chuộng ở miền trung và nhanh lớn, nghe nói nuôi gà lai đc hok mấy bác, Gà Lương phượng thì sao ạ

ga

nuôi gà nòi đi bạn, nghe nói gà nòi lai tam hoàng ok lắm, bạn ở đâu zậy

mình ở Tam kì, còn bạn, bạn có hình gà đó hok, bạn có lần nào nuôi gà đó chưa, tư vấn giúp mình đi

ga

mình chưa nuôi nên hok biết, tốt nhất bạn nên lien hệ với bác manhtinh đi

bạn đang nuôi gà j vậy, bạn nuôi nhiêu con, gà mấy tháng rồi bạn

mình cũng chả biết nữa, hình như gà ta quê, bạn ở mt thì đợi bão qua hay hay nuôi gà, đợt trước mình bị ngũm 2 em, bạn cũng nên nuôi 100 như mình để lấy kn đi, gà mình gần tháng mà nẵng có 3 lạng hok biết sao nũa cho ăn trùn miết, có nhiều bác trên diễn đàn nuôi gà ghê lắm 42 ngày mà gần 1 ký

ga

mình cũng chả biết nữa, hình như gà ta quê, bạn ở mt thì đợi bão qua hay hay nuôi gà, đợt trước mình bị ngũm 2 em, bạn cũng nên nuôi 100 như mình để lấy kn đi, gà mình gần tháng mà nẵng có 3 lạng hok biết sao nũa cho ăn trùn miết, có nhiều bác trên diễn đàn nuôi gà ghê lắm 42 ngày mà gần 1 ký

mình cũng đang nuôi trùn nè, dể ặc ah, mà giờ mình nuôi có kịp tết hok, gà tết chổ mình đắt lắm có khi tới 150k/1kg đặc biệt là mấy e gà trống đệp đẹp

Nho nuôi Minh dư hã . đợt rồi mua giống nhiu tiền 1 con vậy
lamnhuthenao nuôi con gì mà nhanh lơn thì mới kịp tết bạn à, Nhưng nói trước là ko ngon đâu nhé . giá cũng chỉ 50 -70 K thôi đó .
Giờ nuôi gà ta truyền thống thì ko kịp tết rồi . chỉ còn tam hoàng thôi . mà gà dưới 4th ăn chán lắm đó ^^

Back