Thảo luận gà ba cánh

• Thread starter mickey@
  • Ngày gửi
Chào tất cả ae diễn đàn. Có ai đã từng nghe hoặc thấy con gà nào có ba cánh chưa. Hiện nhà mình có 1 con như vậy. Kg biết là điềm tốt hay xấu nữa. mong ae cho ý kiến!!!!

Chào tất cả ae diễn đàn. Có ai đã từng nghe hoặc thấy con gà nào có ba cánh chưa. Hiện nhà mình có 1 con như vậy. Kg biết là điềm tốt hay xấu nữa. mong ae cho ý kiến!!!!
Hi....tôi thấy 2 ông Obama bước vào nhà tôi.ko biết điềm gì vì tôi ko có hình.....hihi

Có ai chỉ mình đăng ảnh với. Mình online bằng đt máy toàn báo lỗi. Kg up ảnh đc????Hinh e no day!!!

Anh phải có dung lương nhỏ hơn 1m. Nếu lớn hơn thì bạn tải lên facebôck. Hoặc jalôCó thật ko đó. Úp vài cái ảnh gà tự nhiên chứ cái này chưa rõCon này hàng độc đừng có thịt nó tội nghe

Tại nó giành ăn kg lại những con khác nên mới gây như vậy. Với lại nó bị mấy con kia mổ bị thương ngay chót cánh mới lành. Bạn có để ý cánh nó có màu xanh xanh kg. Đó là mình bôi thuốc cho nó đó!!!!

Tại nó giành ăn kg lại những con khác nên mới gây như vậy. Với lại nó bị mấy con kia mổ bị thương ngay chót cánh mới lành. Bạn có để ý cánh nó có màu xanh xanh kg. Đó là mình bôi thuốc cho nó đó!!!!

tưởng chỉ có ở người, bọn gà nó cũng phân biệt đối xử với mấy em gà khuyết tật àh.

Theo khoa học thì chắc là nó bị đột biến, còn theo tâm linh thì mình không biết, nhưng mà mình nghỉ nó mọc thêm cánh chắc là bạn sắp giàu thêm đó (mọc thêm chứ có mất đi đâu mà sợ). cứ nghỉ vậy đi cho an tâm.

gà 3 cánh cũng không có gì lạ đó là gà được nở ra từ quả trứng sinh đôi nhà em nhiều lần nở ra gà 4 chân 3 phao câu 2 đít

Thế bn thấy con gà nào kéo cày cho ông nông dân chưa
Cha nội mày ... lại hỏi khùng . 1 con gà mà kéo cầy được thì gà khùng , gà mà kéo được cày cho anh nông dân phải là bày gà trên nghìn con ... còn 1 con kéo ắt con gà đó là mày . Khùng ( tôn trọng lắm tao mới không dùng từ điên )
:Bop:

Cha nội mày ... lại hỏi khùng . 1 con gà mà kéo cầy được thì gà khùng , gà mà kéo được cày cho anh nông dân phải là bày gà trên nghìn con ... còn 1 con kéo ắt con gà đó là mày . Khùng ( tôn trọng lắm tao mới không dùng từ điên )
:Bop:
MMất lịch sự vậy trang này để thư giản nói về mấy con gà kkỳlạ đùa tí có gì là quá đáng. Mà sao ông nói năng mất lịch sự thế.
Sao mâm nào cũng thấy mặt ông cả vạy

MMất lịch sự vậy trang này để thư giản nói về mấy con gà kkỳlạ đùa tí có gì là quá đáng. Mà sao ông nói năng mất lịch sự thế.
Sao mâm nào cũng thấy mặt ông cả vạy
Hỏi hơi lạ à nha !

Back