Gà bệnh cần ae giúp

• Thread starter Super_Cub
  • Ngày gửi
Gà lai chọi đc 2 tháng tuổi. Hiện tượng vảy mỏ khẹc khẹc chảy nước mắt. Bị gần hết cả đàn. Mình chưa dùng thuốc gì cả. Mong ae chỉ cách điều trị

Theo vốn kiến thức hạn hẹp của mình đây là ort . Khá mệt đấy. Bạn seach google đi
Theo vốn kiến thức hạn hẹp của mình đây là ort . Khá mệt đấy. Bạn seach google đi

Gà lai chọi đc 2 tháng tuổi. Hiện tượng vảy mỏ khẹc khẹc chảy nước mắt. Bị gần hết cả đàn. Mình chưa dùng thuốc gì cả. Mong ae chỉ cách điều trị
Ra tiem thuoc nhanh con kip. Ho tu van cho

Super cup ơi cho mình xin mail của bạn. Mình muốn hỏi bạn vài thứ được ko ?

theo bạn mêu tả thì gà bạn đang bị bệnh đường hô hấp nhưng để khẳng định chính sách là bệnh gì thì em không giám '' nhưng em nghĩ có thể gà bác bị bệnh CRD lên bác có đều trị bệnh bằng thuốc ilmicosin kết hợp với Doxycycline thì rẽ rất hiệu quả lếu đúng là bệnh hen gà CRD và lên kết hợp thêm thuốc dãn phế quản ,long đờm

bạn có thể kết hợp cho uống nước tỏi. gà nhà mình cũng từng bị nhưng h đã hết

Thanks các bạn. Hôm nay mình đi mua doxy và bromhexyn về cho uống. K biết thế nào

Gà nhà mình tối qua chảy nước mũi mấy chục con. Khí hậu ngoài bắc khắc nghiệt quá. Nam ơi check mail đi

Back