gà con chậm lớn và gầy...

• Thread starter Trương Đăng Anh Khoa
  • Ngày gửi
Mình nuôi đc 80 gà con. Đc hơn 1 tháng nhưng thấy nó chậm lớn và gầy quá. Mình cho an bột công công nghiệp dành cho gà con, cám gạo,tấm gạo,bột bắp,2 3 ngày cho ăn rau và cá vằm. Mình cho nó uống vitamin tổng hợp và đã cho uống thuốc xỗ sán. Nhưng vẫn ko khả thi. Mọi người tư vấn giúp mình với. Cảm ơn mọi người!!!

Mình nuôi đc 80 gà con. Đc hơn 1 tháng nhưng thấy nó chậm lớn và gầy quá. Mình cho an bột công công nghiệp dành cho gà con, cám gạo,tấm gạo,bột bắp,2 3 ngày cho ăn rau và cá vằm. Mình cho nó uống vitamin tổng hợp và đã cho uống thuốc xỗ sán. Nhưng vẫn ko khả thi. Mọi người tư vấn giúp mình với. Cảm ơn mọi người!!!
bạn nuôi gà gì ? hơn 1 tháng là cụ thể 1 tháng 2-3 ngày ,hay 1 tháng rưỡi ,hay 1 tháng 29 ngày ... keke , bạn đã cân gà chưa hay chỉ nhìn = cảm tính rồi cho rằng nó chậm lớn ?

nếu ăn cám công nghiệp thì 1 tháng gà vẫn phát triển rồi,

Back