Gà Đông Tảo _ Một em, hai dự định

Tôi hiện đang dư một chú gà Đông Tảo nặng 3kg:
1/. Bà con nào có nhu cầu tôi sẽ nhượng lại với giá hữu nghị = 1.200.000 VND;
2/. Hoặc anh em nào có nhu cầu trao đổi để tránh trùng huyết, thì:
Xin gọi 0979119891. Hân hạnh được tiếp chuyện quý bà con!

Giống gà này trước kia tôi mua của bạn Châu ở Quận 12. Ít nhiều cũng đã có lai nên đôi chân cũng có phần khiêm tốn.

chú 3 vậy mà bị thằng nhóc đó lừa rồi sao, thằng này em có gặp xem gà nó rồi toàn gà lai ko hà, bán buôn kiểu đó thế nào rồi cũng nát xương ah

chú 3 vậy mà bị thằng nhóc đó lừa rồi sao, thằng này em có gặp xem gà nó rồi toàn gà lai ko hà, bán buôn kiểu đó thế nào rồi cũng nát xương ah
Bán buôn muôn hình vạn trạng, biết đâu mà lần. Tuy nhiên, nhìn gà cũng thấy thích.

up lên cho ĐÔNG KÊ TRÀ VINH TẢO nè

lâu quá mới thấy xuất hiện

Up lên nè cho gà mau về với chủ mới , 1 năm nửa tôi cũng rao bán. nhưng không phải là gà bạn già ơi. Nói đúng hơn là thông báo, chứ không phải là rao bán

Last edited by a moderator:
Ngày mới up cho gà đông tảo mau tìm về chủ mới, Chưa bật mí được bạn già ơi, vì đang trong thời kỳ thử nghiệm

thằng Châu chuyên bán gà thịt cho nhà hàng nên gà lai là điều tất nhiên bác ah,bác thử tính xem thằng Châu bán chỉ 350k/kg.con gà 3kg=1.0.50.000đ,trong khi con gà gốc chân to khủng tầm 3kg không dưới 2,5tr/con.phân nửa giá tiền thì chất lượng cũng phân nữa(iphone USA với Iphone bác Hồ vậy thôi).Up phụ anh 3.
vucuongnongdan có giao dịch với chú Châu chưa?

thằng Châu chuyên bán gà thịt cho nhà hàng nên gà lai là điều tất nhiên bác ah,bác thử tính xem thằng Châu bán chỉ 350k/kg.con gà 3kg=1.0.50.000đ,trong khi con gà gốc chân to khủng tầm 3kg không dưới 2,5tr/con.phân nửa giá tiền thì chất lượng cũng phân nữa(iphone USA với Iphone bác Hồ vậy thôi).Up phụ anh 3.
Nếu 350k/kg cũng kiếm ăn được.

Back