gà giống khu vực Đức Hòa- Long An

• Thread starter Bảo Dương
  • Ngày gửi
B

Bảo Dương

Guest
Tình hình e muốn mua gà giống khu vực đức hoa long an nhưng không biết chỗ nào bán. mí bác có biết chỉ giúp em ạ!!

Bác cần nói rõ ràng hơn để mọi người có thể giúp bác được:
Như: Giống gà gì: gà ta, gà lai nòi, gà bình định, gà bến tre ....: Số lượng bao nhiêu.
Có thể tới các cửa hàng ấp trứng để hỏi thêm.

Bác cần nói rõ ràng hơn để mọi người có thể giúp bác được:
Như: Giống gà gì: gà ta, gà lai nòi, gà bình định, gà bến tre ....: Số lượng bao nhiêu.
Có thể tới các cửa hàng ấp trứng để hỏi thêm.
e muốn mua gà nồi. tại vi nuôi ít nên e muốn hỏi cac bac cho ban de lai tan nha mua. e mua khong 10-20 con thui. vi e con hoc. nen hk co nhiu chi phi

Hiện tại nhà mình chỉ có gà nòi đá đòn thôi. Mà ko bán gà con
Bác có thể tới những cửa hàng ấp trứng ở chợ Đức Hòa hỏi xem họ có ko.
Có thể đăng vào hội chăn nuôi gà xem có ai ở Đức Hòa bán gà nòi con để giống hoặc nuôi lấy thịt ko.

Hiện tại nhà mình chỉ có gà nòi đá đòn thôi. Mà ko bán gà con
Bác có thể tới những cửa hàng ấp trứng ở chợ Đức Hòa hỏi xem họ có ko.
Có thể đăng vào hội chăn nuôi gà xem có ai ở Đức Hòa bán gà nòi con để giống hoặc nuôi lấy thịt ko.
cho mình hỏi co1 bán gà đòn không. con mới lơn dat trong luong bao nhieu va ban ntn??

Gà mái 2.2-2.6 Kg giá 100-120k/kg trống thì bán gà đá con nào đá dỡ thì bán thịt 120k/kg. con nào đẹp mà đá dỡ thì khoảng 600k để nuôi cảnh và làm nọc. con nào đá dc và hay thì khoảng 1000k - 2000k có con trên 2000k nữa bác nhá. nhưng nuôi gà này thì lâu lớn lại ăn nhiều nữa.
Gửi bác một số thông tin để dc rõ hơn.

Gà mái 2.2-2.6 Kg giá 100-120k/kg trống thì bán gà đá con nào đá dỡ thì bán thịt 120k/kg. con nào đẹp mà đá dỡ thì khoảng 600k để nuôi cảnh và làm nọc. con nào đá dc và hay thì khoảng 1000k - 2000k có con trên 2000k nữa bác nhá. nhưng nuôi gà này thì lâu lớn lại ăn nhiều nữa.
Gửi bác một số thông tin để dc rõ hơn.
Gà Rừng DH cho mình số điện thoai đi

Back