Gà Huế

• Thread starter Trương Đăng Anh Khoa
  • Ngày gửi
E mới nuôi gà ta (gà kiến). Nhưng chưa có kinh nghiệm cho lắm. Có bác nào ở Huế nuôi gà như e ko? Cho e địa chỉ với sdt để cho e học hỏi kinh nghiệm với. Cảm ơn các bác nhiều!!!

Mình nuôi 50 gà trống mái đẻ. Hơn 40 gà con thôi. Mình định nhân rộng thêm và nuôi gà con lấy thịt. Nhưng kinh nghiệm còn kém quá nên chưa dám nuôi nhiều. Bạn ở đâu vậy. Bạn có nuôi gà giống như mình ko. Cho mình địa chỉ để học hỏi thêm đc ko vậy. Bạn ở hương trà ak. Mình cũng ở hương trà này. Bạn ở xã nào vậy?

Huế mình dạo này ae nuôi gà nhiều hey.
Bn muốn thì cứ nuôi thôi. Chứ sợ gì.
Mình ở. Hương hồ

sắp tới có định bắt ít gà ác nuôi ko nguyenhunghtra
Nếu có bắt cho tôi bắt ké 1-2 chục nhé

Mình chưa có kinh nghiệm nhiều nên nhiều lúc cũng sợ. Bạn cho mình sdt để mình về nhà bạn học hỏi thêm đc ko? Nhà ban nuôi gà kiến hay gà gì vậy?

Bầy hmong đó thế nào rồi a.hoai , gà đợt đó đẹp ghê mà em có 20 con nên tặng người vài con hết mất.
E thấy gà ác trắng cũng được đó.
Để em thu xếp nhập úm thêm lứa nữa nha
Mình chưa có kinh nghiệm nhiều nên nhiều lúc cũng sợ. Bạn cho mình sdt để mình về nhà bạn học hỏi thêm đc ko? Nhà ban nuôi gà kiến hay gà gì vậy?
Sdt của mình 01697075113

Bầy hmong đó thế nào rồi a.hoai , gà đợt đó đẹp ghê mà em có 20 con nên tặng người vài con hết mất.
E thấy gà ác trắng cũng được đó.
Để em thu xếp nhập úm thêm lứa nữa nha
Còn có 29 con thôi ông ơi. Chuột nó chiến mất 11 con rồi :Botay:
Sáng nay thả ra thấy có 1 con có dấu hiệu cù rù, nhốt riêng thì thấy đòi thả nhưng thả thì cứ đứng 1 mình cù rù. Ngoài cù rù ra thì vẫn nhanh nhẹn nhưng lười ăn.
Tôi đang cho uống gói thuốc hôm bắt ông đưa cho ấy mà sáng nay vội chuyển sang cho uống điện giải vì nghĩ có lẽ mấy hôm nay nóng quá :Dapdau:

Back