Giải ô chữ có thưởng - Tháng 12

• Thread starter ngoinhanhotrenthaonguyen
  • Ngày gửi
10k cho đổi ly caphe đen đá không đường ở buôn mê thuật được không chủ tốp?
Có ngay 1 ly cà phê đen đá không đường (mà không biết có phải ở BMT không) miễn phí cho anh @chungdalat04 luôn đây, khỏi cần đổi :p:p:p

P/s: 10k nếu chưa sử dụng ngay bây giờ thì NNN sẽ giúp anh gửi tiết kiệm vào ngân hàng Agrivietbank, để dành nhiều nhiều rồi rút sau nhé? :Haha:

Có ngay 1 ly cà phê đen đá không đường (mà không biết có phải ở BMT không) miễn phí cho anh @chungdalat04 luôn đây, khỏi cần đổi :p:p:p
Xem file đính kèm 14230

P/s: 10k nếu chưa sử dụng ngay bây giờ thì NNN sẽ giúp anh gửi tiết kiệm vào ngân hàng Agrivietbank, để dành nhiều nhiều rồi rút sau nhé? :Haha:
caphe này để ngắm thôi, không uống được rồi!

caphe này để ngắm thôi, không uống được rồi!
từ khi có mạng Internet quà khuyến mại toàn hình ảnh mang tính chất minh họa:p
:p:p:Haha:

P/s: Còn ai sử dụng tiền thưởng vào việc gì nữa không nào? Ai không nói là NNN sẽ gửi tiết kiệm vào ngân hàng Agrivietbank cho mọi người hết đó nhé! :Haha:

Hơi buồn chút, nhưng gần tết rồi phải tranh thủ kinh doanh kiếm tiền mưu sinh... hehe...
Chắc qua tết mới chơi lại được!
Ai muốn đổi card điện thoại hay gì nữa thì lên tiếng đi... NNN "trả nợ" luôn nè... ;););)
Ai muốn chuyển khoản thì cho NNN xin số tài khoản vietcombank nha :hoa::hoa::hoa:

Hi all.
Thấm thoắt cái là hết 1 tuần đầu tiên của 2018 ùi.
Chúc cả nhà thành công và thành công hơn nữa nhé!!
Vợ mình thì gọi năm nay năm "hai tay một túi" mà chưa biết ẩn ý của "my wife" là gì nữa....
Dẫu sao cũng phải chìu ... thui. Hehe

Hi all.
Vợ mình thì gọi năm nay năm "hai tay một túi" mà chưa biết ẩn ý của "my wife" là gì nữa....
Anh đứng ra tổ chức cuộc chơi mới cho bà con tham gia đi ạ
Thân !

Hi all.
" thấm thoắt cái mà hết 1 tuần đầu tiên của năm 2018". Nghe bác nói như có vẻ tiếc 1 tuần quá:Botay:. Em thì thấy thời gian như bị chó đuổi ấy. Cũng thấm thoắt cái đã hết cái năm 2017 rồi. Năm mới 2018 chúc bác Đức và bà con agri mùa màng bội thu và nhiều niềm vui a:Haha:
đ

---- @@ ----

Thân !
@Hai la vang nếu rảnh thì tự tổ chức đi. Một số trò chơi mình nghĩ nhiều người thích, nếu được thì tổ chức cho mọi người nhé_ Vd: up ít " cờ thế" bà con cùng giải chơi. Hay tham khảo trò chơi của forum chắn sân đình cũng hay. Mình tổ chức mỗi tuần Vịnh về 1 con vật hay nông sản nào đó. Mod của trò chuyện linh tinh thì cố gắng tạo trò chơi cho mọi người chứ sao lại bảo người khác đứng ra? okie

Last edited:
Thân !
Cái khó nhất là mình không có thời gian, chứ ...ham vui thì mình có nhiều, kaka.
" thấm thoắt cái mà hết 1 tuần đầu tiên của năm 2018". Nghe bác nói như có vẻ tiếc 1 tuần quá:Botay:. Em thì thấy thời gian như bị chó đuổi ấy. Cũng thấm thoắt cái đã hết cái năm 2017 rồi. Năm mới 2018 chúc bác Đức và bà con agri mùa màng bội thu và nhiều niềm vui a:Haha:
đ

---- @@ ----

@Hai la vang nếu rảnh thì tự tổ chức đi. Một số trò chơi mình nghĩ nhiều người thích, nếu được thì tổ chức cho mọi người nhé_ Vd: up ít " cờ thế" bà con cùng giải chơi. Hay tham khảo trò chơi của forum chắn sân đình cũng hay. Mình tổ chức mỗi tuần Vịnh về 1 con vật hay nông sản nào đó. Mod của trò chuyện linh tinh thì cố gắng tạo trò chơi cho mọi người chứ sao lại bảo người khác đứng ra? okie
Thanks Sailboat nhiều nhiều về những góp ý.

đ

---- @@ ----

Những trò chơi như thế Khucthuydu đã làm và thấy không khả thi
Em nghĩ trò chơi gì đi kèm lợi ích thường có lượng khách chơi khá đông

Back