Giống gà D300 đã ai nuôi cho tôi chút thông tin

• Thread starter namnongdan
  • Ngày gửi
Trên thị trường hiện nay tôi đã thấy bán gà thịt D300 ae trên diễn đàn ai đã nuôi giống gà này cho tôi hỏi mấy vấn đề....
1. Sức đề kháng của giống gà này.
2. Tốc độ tăng trưởng, hệ số thức ăn tiêu hao trên kg gà.
3. Chất lượng thịt so với gà Lương Phượng, tam hoàng, gà ri lai.
4. Thị hiếu của khách hàng với màu sắc của gà D300.
Cám ơn rất nhiều.

Trên thị trường hiện nay tôi đã thấy bán gà thịt D300 ae trên diễn đàn ai đã nuôi giống gà này cho tôi hỏi mấy vấn đề....
Cám ơn rất nhiều.
link đó bác.
http://www.traigavietcuong.com/Detail/Default.aspx?NewsID=149
Chú ý: gà này ăn rất nhiều và ít thịt ức

Anh ở Từ Liêm nếu có điều kiện mời anh qua Đông Anh thăm quan 1 chuyến, dù gì thì nghe hay tìm hiểu trên mạng cũng không bằng đi khảo sát thực tế đúng không ạ? 0966406392 - Nếu anh qua ĐA thì gọi vào sdt này em ra đón !

Anh ở Từ Liêm nếu có điều kiện mời anh qua Đông Anh thăm quan 1 chuyến, dù gì thì nghe hay tìm hiểu trên mạng cũng không bằng đi khảo sát thực tế đúng không ạ? 0966406392 - Nếu anh qua ĐA thì gọi vào sdt này em ra đón !

Tôi sẽ qua đó tham quan...nếu có thể bạn hãy trả lời mấy câu hỏi ở trên giúp tôi....cảm ơn nhiều nhé

Cám ơn rất nhiều.

1, Sức đề kháng giống gà này rất tốt, và qua ý kiến của 1 số khách hàng nói rằng giống gà này ít bị cầu trùng.
2, ~2,7kg/ kg tăng trọng
3, Giống gà này lườn mỏng, da mỏng ít mỡ, đùi to, chất lượng thịt giống gà ta lai ( bố mía mẹ phượng).
4, Ngoại hình đặ thù con gà ta thuần của VN ngoài tai trắng.

giống gà này nếu về mình nuôi thả vườn thì ổn không mấy bác ?

link đó bác.
http://www.traigavietcuong.com/Detail/Default.aspx?NewsID=149
Chú ý: gà này ăn rất nhiều và ít thịt ức
gà này nuôi ko đk tốt cho nhìu, mình ngày trước nuôi gà cho công ty gà đẻ đạt 96% trong 7tuan tới tháng 13 mà gà vẫn đang còn đk 78% cơ. mjh tìm tài liệu mãi mà ko thấy tên giống gà đó, buồn quá

Back